BD-OP-MUX04 bộ chuyển đổi 4 cổng điện thoại Telephone (analog) FXS/FXO sang Quang

SKU:

BD-OP-MUX04

Bộ chuyển đổi FXS/FXO sang Quang,  4 cổng điện thoại Telephone quang, FXS to Fiber, Fxo to fiber BD-OP-MUX04 là thiết bị chuyển đổi 4 cổng thoại (analog) FXS/FXO sang Quang, có thể tùy chọn thêm cổng Ethernet 10/100M.
Giúp mở rộng hệ thống điện thoại analog của khách hàng một cách nhanh chóng, tiết kiệm chi phí đầu tư. Được sử dụng nhiều trong các hệ thống của quân đội, công an, trong các trạm biến áp …nơi mà vẫn đang sử dụng tín hiệu thoại analog.

Bộ chuyển đổi 4 cổng thoại FXS/FXO  BD-OP-MUX04  dễ dàng sử dụng, vận hành và bảo trì vận hành mát, khoảng nhiệt độ làm việc rộng, điện áp tiêu thụ thấp,

Bộ chuyển đổi 4 cổng FXS/FXO sang Quang BD-OP-MUX04

BD-OP-MUX04 là thiết bị chuyển đổi 4 cổng thoại (analog) FXS/FXO sang Quang, có thể tùy chọn thêm cổng Ethernet 10/100M.
Giúp mở rộng hệ thống điện thoại analog của khách hàng một cách nhanh chóng, tiết kiệm chi phí đầu tư. Hỗ trợ kết nối các hệ thống điện thoại tổng đài số thường được sử dụng trong các đơn vị hành chính, nhà nước đáp ứng nhu cầu bảo mật cao...

Bộ chuyển đổi 4 cổng thoại FXS/FXO  BD-OP-MUX04  dễ dàng sử dụng, vận hành và bảo trì vận hành mát, khoảng nhiệt độ làm việc rộng, điện áp tiêu thụ thấp,

Chức năng chính MODEL BD-OP-MUX04

Có hai hàng đèn LED, một hàng cho biết trạng thái cục bộ, hàng còn lại cho biết trạng thái từ xa

Giao diện Ethernet 10 / 100M, tự động tương thích Full/Half duplex

Cung cấp  2 chế độ đồng hồ cho dòng sợi quang và cho khung sợi quang

Có ba Chế độ LoopBack: fiber interface LoopBack(ANA)、LAN interface LoopBack(DIG)、command the remote LAN interface LoopBack (REM)

Thực hiện cài đặt tốc độ tự động của thiết bị cục bộ với thiết bị từ xa

Có chức năng kiểm tra mã giả ngẫu nhiên, có thể được sử dụng làm Trình phân tích giao thức 2M

Hỗ trợ Ethernet tốc độ N * 64k, tốc độ từ 64k đến 2048k.

Màn hình Ethernet có thể tự đặt lại , nó sẽ không bị mất kết nối

Chức năng đề xuất dữ liệu Ethernet, trạng thái giao tiếp dữ liệu cho biết thời gian thực

Cung cấp 4 kênh thoại FXS/FXO, hỗ trợ chỉ báo cuộc gọi

Cổng thoại hỗ trợ cổng O và cổng S, cổng O kết nối với PBX, cổng S kết nối với người dùng điện thoại

Cổng Quang

Bước sóng quang: single mode 1310nm/1550nm

Cổng quang: tùy chọn single fiber hoặc double fiber

Transmitting consumption: -9dBm/-5dBm

Khoảng cách truyền: tùy chọn 0-50Km/120Km

Giao diện quang: SC/FC

Receiving and dispatching module: >-6dBm

Optical receiver receiving sensitivity <-36 dBm (BER<10-11)

Mã hóa quang: NRZ code

Cổng Ethernet 10/100Base-T

Tốc độ: 10/100M, tự động tương thích full/duplex

Giao thức: hỗ trợ IEEE 802.3, IEEE 802.1Q (VLAN)

Địa chỉ MAC Entiries: 4096 Entiries

Tổng kích thước bộ nhớ: 64MBits SDRAM

Giao diện vật lý: RJ45, hỗ trợ tự động kết nối MDIX

Cổng FXS

Alarm voltage: 75V

Alarmf requency: 25HZ

2 line input impedance: 600Ω (hanging off)

Wastage: 40db

Cổng FXO

Alarm detecting voltage: 35V

Alarm detecting frequency: 17HZ-60HZ

2 line input impedance: 600Ω (hanging off)

Wastage: 40db

Môi trường làm việc

Nguồn nuôi: DC-48V (-36~-72V) hoặc AC220V (165~240V)

Tiêu hao nguồn: <=3Watts

Nhiệt độ làm việc: 0 đến 50℃

Nhiệt độ lưu trữ: -20℃ đến 70℃

Độ ẩm trung bình: ≤95% (không ngưng tụ)

Kích thước: 210mm(L) x 140mm(W) x 30mm(H)

Cài đặt: Để bàn hoặc treo tường

Thông tin đặt hàng

BD-OP-MUX04                Bộ chuyển đổi 4 cổng FXS/FXO sang Quang

BD-OP-MUX04/ETH        Bộ chuyển đổi 4 cổng FXS/FXO + 1 cổng Ethernet sang Quang

Tùy chọn loại sợi quang, giao diện truyền quang, khoảng cách truyền …

MÔ HÌNH ỨNG DỤNG

Functions
    The voice(FXS/FXO) phone over fiber multiplexer is point to point fiber transmitting equipment, which realizes 1 port 10/100M Ethernet and 4 channel analog voice phone over fiber transmission. Its merits include complete warning function, high integration, low consumption, stable performance and convenient usage.

 PRODUCT CHARACTERISTIC

   ●   Have two row of LED , one indicate local status, the other indicate remote status

   ●   the interface of lan is 10/100M ,full/duplex auto-negotiation

   ●   Provide two clock mode, fiber main clk and fiber line clk

   ●   Have three LoopBack Mode: fiber interface LoopBack(ANA)、LAN interface LoopBack(DIG)、command the remote LAN interface LoopBack (REM) 

   ●   Realise auto-speed setting of local device to remote device

   ●   Having pseudo random code test function, can used as a 2M Protocol Analyzer

   ●   Ethernet support N*64k rates, rate from 64k to 2048k.

   ●   Ethernet monitor can reset by itself,it won’t die

   ●   Ethernet data suggested function, real-time indicate data communication state

   ●   Provide 1-4 channels voice access, support calling indication

   ●   Voice port supports O port and S port, O port connect with PBX, S port connect with phone users

Optical interface    

   ●   Optical wavelength: single mode 1310nm/1550nm

   ●   Fiber: single fiber or double fiber for option

   ●   Transmitting consumption: -9dBm/-5dBm

   ●   Transmission range: 0-50Km/120Km for option

   ●   Optical interface: SC/FC

   ●   Receiving and dispatching module: >-6dBm

   ●   Optical receiver receiving sensitivity <-36 dBm (BER<10-11)

   ●   Fiber circuit code: NRZ code

 

10/100Base-T Ethernet Interface

   ●   Rate: 10/100M, full/duplex auto-negotiation

   ●   Protocol: Support IEEE 802.3, IEEE 802.1Q (VLAN)

   ●   MAC Address Entiries: 4096 Entiries

   ●   Total Memory Sizes: 64MBits SDRAM

   ●   Physical interface: RJ45, support AUTO-MDIX

 
Voice InterfaceFXS:

   ●   Alarm voltage:     75V

   ●   Alarmf requency:    25HZ

   ●   2 line input impedance:  600Ω (hanging off)

   ●   Wastage:         40db

 

FXO:

   ●   Alarm detecting voltage:  35V

   ●   Alarm detecting frequency: 17HZ-60HZ

   ●   2 line input impedance:    600Ω (hanging off)

   ●   Wastage:               40db

 

 

Power supply                         

   ●   working voltage range wide, good        

   ●   anti-disturb and Isolation, work stable     

   ●   option I – DC,range DC-36V~DC-72C   

   ●   option II – AC,range AC90V~AC240V

   ●   Power Consumption:      <=3 Watts

 

environment condition                  

   ●   Operating temperature:  0C~+50 C        

   ●   Storage temperature:   -20 C~+70 C

   ●   Relative temperature:95% (uncondensed)


Ordering information

 

BD-OP-MUX04/S 4channel voice FXS over fiber multiplexer,single mode,dual fiber,SC 20KM,power AC 220V or DC 48V  
BD-OP-MUX04/O 4channel voice FXO over fiber multiplexer,single mode,dual fiber,SC 20KM,power AC 220V or DC 48V  
BD-OP-MUX04/S/ETH voice over fiber multiplexer,1*ethernet+4*voice(FXS)phone over fiber,single mode,dual fiber,SC 20KM,power AC 220V or DC 48V  
BD-OP-MUX04/O/ETH voice over fiber multiplexer,1*ethernet+4*voice(FXO)phone over fiber,single mode,dual fiber,SC 20KM,power AC 220V or DC 48V  


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm
11/09/2021

back top