IES308-2F-104 UPCOM Switch Ethernet công nghiệp 6 cổng 10/100 Base-TX + 2 cổng 100M quang + 4 cổng RS232

SKU:

IES308-2F-104

IES308-2F-104 là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp, quản lý, dự phòng và tích hợp máy chủ thiết bị nối tiếp 4 cổng RS-232, nó hỗ trợ 6 cổng 10/100M Ethernet (RJ45), 2 cổng 100M sợi quang, 4 cổng RS-232, 2 Đầu vào nguồn 12 ~ 48VDC dự phòng và 1 đầu ra cảnh báo rơ le, nó áp dụng công nghệ dự phòng MW-Ring


​​​​​​​Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896
  ​​​​​​​  

Giới thiệu

IES308-2F-104 là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp, quản lý, dự phòng và tích hợp máy chủ thiết bị nối tiếp 4 cổng RS-232, nó hỗ trợ 6 cổng 10/100M Ethernet (RJ45), 2 cổng 100M sợi quang, 4 cổng RS-232, 2 Đầu vào nguồn 12 ~ 48VDC dự phòng và 1 đầu ra cảnh báo rơ le, nó áp dụng công nghệ dự phòng MW-Ring (Thời gian khôi phục <20ms), người dùng có thể đặt dự phòng dễ dàng để tăng độ tin cậy của mạng, hơn nữa, nó cũng có thể hỗ trợ nhiều chức năng quản lý mạng thông minh, như như IGMP, RSTP, 802.1Q VLAN, QOS, cổng trung kế và phản chiếu cổng, v.v., Nó không sử dụng quạt, thiết kế tiêu thụ điện năng thấp, IP40, làm hỏng vỏ sắt độ bền cao, hiệu suất ổn định hơn. Nó phù hợp với tiêu chuẩn CE, FCC và lớp công nghiệp 4, lắp đặt đường ray DIN và nhiệt độ hoạt động rộng (-40 ~ 85C), nó có thể đáp ứng một số loại môi trường công nghiệp, nó có thể cung cấp giải pháp đáng tin cậy và nhanh chóng cho thiết bị Ethernet của bạn.

Đặc trưng

  • Hỗ trợ 8 cổng 10/100Base-TX và 4 cổng RS-232
  •  Hỗ trợ công nghệ bằng sáng chế mạng dự phòng MW-RingTM (Thời gian khôi phục lỗi <20ms) s
  • Hỗ trợ cấu hình VLAN IEEE802.1Q, Kiểm soát bão phát sóng hiệu quả
  • Hỗ trợ chức năng giới hạn băng thông cổng, tối ưu hóa việc sử dụng băng thông
  • Hỗ trợ IEEE802.1p, QOS
  • Hỗ trợ RSTP
  • Hỗ trợ SNMP
  • Hỗ trợ dựa trên quyền truy cập ứng dụng socket
  • Hỗ trợ chế độ dựa trên Sever, Client, UDP và chế độ nâng cao Sever, UDP
  • Hỗ trợ chế độ thủ tục trình điều khiển nối tiếp Windows
  • Hỗ trợ giao thức TCP, UDP, ARP, ICMP và DHCP
  • Hỗ trợ giao tiếp qua cổng và bộ định tuyến chéo
  • Chức năng tự thích ứng nối tiếp cụ thể (Realcom)
  • Hỗ trợ quản lý Web, CLI, Telnet
  • Hỗ trợ bảng địa chỉ MAC 2K
  • Hỗ trợ 2 đầu vào nguồn điện và 1 đầu ra cảnh báo rơ le
  • Hỗ trợ đường truyền cổng và mạng dự phòng bị lỗi/bất thường, cảnh báo cục bộ và từ xa
  • Hỗ trợ IGMP snooping, bộ lọc đa hướng tĩnh, trung kế cổng và phản chiếu cổng
  • Vỏ sắt độ bền cao, bảo vệ IP40
  • Thiết kế lớp 4 công nghiệp
  • Đầu vào nguồn điện 24VDC dự phòng (12 ~ 48VDC)
  • Nhiệt độ làm việc: -40 ~ 85℃
  • DIN-rail, lắp đặt gắn tường

Thông số kỹ thuật

Technology  
Standard IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE 802.3x, IEEE802.1Q,   IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W
Protocol ARP, ICMP, TCP, UDP, DHCP, DNS, HTTP, Telnet, MW-RingTM
Flow control IEEE802.3x, back pressure control
Function  
Function: MW-RingTM, QOS, 802.1Q VLAN, port-trunking,   static multicast filter, port mirroring, Broadcast storm control, flow   statistics, upgrade online, up and download configuration file, user name   access system.
MW-RingTM Single, Couple, Chain, Dual homing ring.
Serial device server 4 port serial device sever, each port support   4pcs TCP or UDP session connection
Interface  
Ethernet 10/100Base-TX self-adapt RJ45 port.
Fiber port 100Base-FX (SC/ST/FC)
Console port Procedure   debug (RS-232),  RJ45
Alarm port 2 bit 7.62mm terminal block, 1 channel relay alarm output
Serial  
RS-232 signal TXD,RXD,RTS,CTS,DTR,DSR,GND
Parity None,Even,Odd,Space,Mark
Data bit 5bit,6bit,7bit,8bit
Band rate 300~115200bps
Protection isolation: 2KV, 15KV static protection.
Connector DB9 male
Transfer distance  
Twisted cable 100m(CAT5/CAT5e)
Multi mode fiber 1310nm,2Km
Single mode fiber 1310nm, 20Km, 1310nm, 40Km, 1310nm, 60Km, 1550nm,   80Km
RS-232 15m
Exchange attribute  
100M transmit speed 148810pps
Transfer Store and forward
System exchange   bandwidth 1.6 G
Buffer memory 1MKbits
Support 2K MAC address   table  
LED indicator  
Power supply indicator PWR
Alarm indicator Alarm
System indicator Run
Ethernet port indicator Link/Act(1-8)
Serial port indicator TX(1-4), RX(1-4)
Power supply  
Input voltage 24VDC(12~48VDC)
Terminal block 4 bits 7.62mm terminal block
None load consumption 4.8W@24VDC
Full load consumption 6.9W@24VDC
Support inside   over-current 4.0A protection
Support opposite   connection protection
 
Mechanical  
Shell IP40, high strength iron shell.
Installation DIN Rail
Dimension(W×H×D 160 mm×70mm×130mm
Weight 1021g
Environmental  
Operating Temperature -45°C to 85°C
Storage Temperature -45°C to 85°C
Relative Humidity 10 to 95% (non-condensing)

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top