SW3525I-442 3ONEDATA Module SFP 155M, 20KM

SKU:

SW3525I-442

Module quang SFP 155M, Single-Mode, 20KM LC 

Đặc trưng

  • Hỗ trợ chuẩn 3u, SFF-8431
  • Tốc độ truyền là 155Mb/s
  • Đầu nối song công LC có thể cắm nóng
  • Điện áp làm việc là 3,3V
  • Tuân thủ RoHS
  • Nhiệt độ làm việc từ -40°C đến 85°C

Thông số kỹ thuật

  • Kết nối: Đầu nối LC Duplex
  • Kích thước (WxHxD): 13.7mm x 12.7mm x 57.2mm
Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

Sản phẩm đã xem

back top