MWS-12-43B-20 1.25Gb/s 20Km 1490nm Tx/1310nm Rx LC BiDi SFP Transceiver

SKU:

MWS-12-43B-20

MWS-12-43B-20 là một module hiệu suất cao, hiệu quả về chi phí, có giao diện quang học LC duy nhất. Chúng tương thích với Small Form Factor Pluggable Multi-Sourcing Agreement (MSA) và các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số có sẵn thông qua bus nối tiếp 2 dây được chỉ định trong SFF-8472. Phần máy thu sử dụng máy thu PIN và máy phát sử dụng laser DFB 1490nm, chồi liên kết lên đến 14dB, đảm bảo cho module 1000Base-LX Ethernet này ứng dụng 20km.


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

​​​​​​​  

Giới thiệu Module SFP

MWS-12-43B-20 là một module hiệu suất cao, hiệu quả về chi phí, có giao diện quang học LC duy nhất. Chúng tương thích với Small Form Factor Pluggable Multi-Sourcing Agreement (MSA) và các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số có sẵn thông qua bus nối tiếp 2 dây được chỉ định trong SFF-8472. Phần máy thu sử dụng máy thu PIN và máy phát sử dụng laser DFB 1490nm, chồi liên kết lên đến 14dB, đảm bảo cho module 1000Base-LX Ethernet này ứng dụng 20km.

Đặc trưng Module SFP

  • Liên kết dữ liệu lên tới 1.25Gb/giây.
  • Hot-Pluggable.
  • Đầu nối LC đơn
  • Lên đến 20 km trên 9/125μm SMF.
  • Máy phát laser DFB 1490nm.
  • Máy dò ảnh PIN 1310nm.
  • Nguồn đơn + 3,3V.
  • Giao diện giám sát tuân thủ SFF-8472.
  • Tản điện tối đa <1W.
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động công nghiệp / mở rộng / thương mại: -40 ° C đến 85 ° C / -5 ° C đến 85 ° C / -0 ° C đến 70 ° C Phiên bản có sẵn.
  • Tuân thủ RoHS và Lead Free.

Thông tin sản phẩm

Model NO Package Data Rate Wave   Length(nm) Temp °C Distance
MWS-12-31-2 SFP 1.25G 1310nm   0-70°C 2km
MWS-12-31-20 SFP 1.25G 1310nm   0-70°C 20km
MWS-12-31-40 SFP 1.25G 1310nm 0-70°C 40km
MWS-12-55-80 SFP 1.25G 1550nm 0-70°C 80km
MWS-12-35B-20 Bi-DI SFP 1.25G 1310Tx/1550Rx   0-70°C 20km
MWS-12-53B-20 Bi-DI SFP 1.25G 1550Tx/1310Rx 0-70°C 20km
MWS-12-34B-20 Bi-DI SFP 1.25G 1310Tx/1490Rx   0-70°C 20km
MWS-12-43B-20 Bi-DI SFP 1.25G 1490Rx/1310Tx 0-70°C 20km
MWS-12-35B-40 Bi-DI SFP 1.25G 1310Rx/1550Tx   0-70°C 40km
MWS-12-53B-40 Bi-DI SFP 1.25G 1550Tx/1310Rx   0-70°C 40km

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

SẢN PHẨM LIÊN QUAN

icon

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848 - 0868886229