MWS-06-55-80 UPCOM Module SFP 622Mb/s, 1550nm, 80km

SKU:

MWS-06-55-80

Module quang SFP 622Mb/s, 1550nm, 80km


​​​​​​​

Nội dung bài viết [hide]

Thông số kỹ thuật

  • Tốc độ lên đến 622M b/s
  • Hot-Pluggable
  • Bước sóng 1550nm
  • Đầu nối LC song công
  • Tuân thủ RoHS và Miễn phí
  • Lên đến 80 km trên SMF 9/125μ m
  • Nguồn điện đơn + 3.3V
  • Tuân thủ giao diện giám sát với
  • SFF-8472
  • Tiêu tán công suất thấp <600mW
  • thông thường
  • Công nghiệp/Mở rộng/Thương mại
  • Nhiệt độ hoạt động: -40°C đến 85°C/ -5°C đến 85°C/0°C đến 70°C


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top