Module Cisco GLC-SX-MM

SKU:

GLC-SX-MM

Module Cisco GLC-SX-MM transceiver multi mode, 850 nm, dual LC, 500m 

Giới thiệu

Module Cisco GLC-SX-MM có thể cắm được theo hình thức nhỏ của Cisco (SFP) đạt tiêu chuẩn công nghiệp là thiết bị đầu vào/đầu ra có thể hoán đổi nóng có thể được cắm vào cổng hoặc khe cắm Gigabit Ethernet, liên kết cổng với mạng.

Module Cisco GLC-SX-MM được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 500m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Với tốc độ truyền dẫn 1G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP GLC-SX-MM để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng/một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users.

Thông số kỹ thuật

  • Loại quang: Multi-mode
  • Bước sóng: 850nm
  • Nhà sản xuất: Cisco Systems, Inc
  • Loại sản phẩm: SFP
  • Đầu kết nối: Duplex LC 1000Base-SX
  • Tuân theo IEEE802.3 1000BASE-X
  • Hỗ trợ khoảng cách tối đa 550m qua cáp quang multi-mode
  • Nguồn điện đơn 3.3V và giao diện logic TTL
  • Vỏ hoàn toàn bằng kim loại để giảm nhiễu điện từ (EMI)
  • Phê duyệt: C-Tick, FCC, CE, RoHS, ISO9001, TUV, UL

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

Sản phẩm đã xem

back top