Dây nhảy quang, Duplex, Singlemode, SC/UPC - LC/UPC, 15 m

SKU:

1461867

Dây nhảy quang, Duplex, Singlemode, SC/UPC - LC/UPC, 15 m   

Thông số kỹ thuật

  • Màu đầu vào A: Xanh nước biển
  • Màu đầu vào B: Xanh nước biển
  • Màu đầu nối A: Xanh nước biển
  • Màu đầu nối B: Xanh nước biển
  • Số lượng đầu nối A: 2
  • Số lượng đầu nối B: 2
  • Giao diện đầu nối A: LC/UPC
  • Giao diện đầu nối B: SC/UPC
  • Màu dây: Vàng
  • Tổng số dây: 2
  • Kích thước: 15 m | 49.213 ft
  • Chế độ dây: Singlemode

Lựa chọn sản phẩm

1469997                 Duplex, Singlemode, SC/UPC - LC/UPC, 1,5m
1691735                 Duplex, Singlemode, SC/UPC - LC/UPC, 3m
1446173                 Duplex, Singlemode, SC/UPC - LC/UPC, 5m
1460477                 Duplex, Singlemode, SC/UPC - LC/UPC, 10m
1461867                 Duplex, Singlemode, SC/UPC - LC/UPC, 15m
FTL-7CZ020M        Duplex, Singlemode, SC/UPC - LC/UPC, 20m
FTL-7CZ025M        Duplex, Singlemode, SC/UPC - LC/UPC, 25m
FTL-7CZ035M        Duplex, Singlemode, SC/UPC - LC/UPC, 30m

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top