21-203L/R Bộ chuyển đổi quang IEEE C37.94 MM/SM L/R

SKU:

21-203L/R

Bộ chuyển đổi quang 21-203L/R là một liên kết bộ chuyển đổi quang-điện-quang đường dài độc lập với giao thức với khả năng kiểm soát toàn vẹn dữ liệu cho độ tin cậy cao. Tín hiệu đa chế độ đến được lấy mẫu và đóng gói dưới dạng mã 4B/5B trước khi truyền trên giao diện chế độ đơn.


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768             Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                   Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​

 

Giới thiệu

Bộ chuyển đổi quang 21-203L/R là một liên kết bộ chuyển đổi quang-điện-quang đường dài độc lập với giao thức với khả năng kiểm soát toàn vẹn dữ liệu cho độ tin cậy cao. Tín hiệu đa chế độ đến được lấy mẫu và đóng gói dưới dạng mã 4B/5B trước khi truyền trên giao diện chế độ đơn.

Tín hiệu singlemode đến được giải mã và phát hiện lỗi trước khi tập hợp lại và truyền ra giao diện multimode. Phương pháp chuyển đổi này mang lại tỷ lệ lỗi tốt hơn (thấp hơn) cho các tín hiệu tốc độ thấp so với các bộ chuyển đổi trong suốt chỉ thích hợp cho các tín hiệu tốc độ cao.

Đặc trưng

  • Tuân thủ các tiêu chuẩn về lắp đặt trạm biến áp điện
  • Giao thức độc lập lên đến 2Mbit/s MM 850nm (IEEE C37.94)
  • Ngân sách điện 50dB trong SM 1550nm
  • Dải cung cấp đơn từ 48VDC đến 250VDC hoặc 110VAC đến 230VAC
  • Gắn 19 ”chỉ với độ sâu 200mm
  • Phạm vi điển hình 0-250km

Thông số kỹ thuật

Liên kết quang - Multimode

  • Bước sóng: 850nm
  • Đầu nối sợi quang: SC
  • Ngân sách hệ thống quang: 15dB trong sợi quang đa chế độ 62,5 / 125um.
  • Khoảng cách thông thường: 2km

Liên kết quang - Singlemode

  • Bước sóng: 1550nm.
  • Đầu nối sợi quang: LC
  • Ngân sách hệ thống quang: 21-203 30dB trong sợi quang singlemode 9/125um.
  • Ngân sách hệ thống quang: 21-203M/R 46dB trong sợi quang singlemode 9/125um.
  • Ngân sách hệ thống quang: 21-203L/R 50dB trong sợi quang singlemode 9/125um.
  • Khoảng cách thông thường: Lên đến 200 km với 0,20 dB/km điển hình
  • Giao thức cáp quang 125Mbit/s, dữ liệu đa chế độ được lấy mẫu ở 25MSamples/s và được mã hóa bằng mã hóa 4B/5B.

Nguồn điện

  • DC: 48V DC đến 250V DC, ± 20%
  • AC: 110VAC đến 230VAC ± 20%, 50−60 Hz
  • Đầu nối AC/DC: IEC 320, 3 chân.
  • Công suất tiêu thụ: <15W

Điều kiện môi trường

  • Phạm vi nhiệt độ: Hoạt động, -20 đến +55 oC. Lưu trữ, -40 đến +85 oC.
  • Độ ẩm tương đối: Đang hoạt động, 5 đến 95%. Lưu trữ, 5 đến 95% không ngưng tụ.

Tuân thủ CE

  • Miễn dịch: EN 61000-6-2, EN 61000-6-4, EN 50178

Cơ khí

  • Rung: IEC 60255-21-1, IEC 60255-21-2, IEC 60255-21-3

Tuân thủ EMC

  • IEC 60255-22-1, IEC 60255-22-2,
  • IEC 60255-22-3, IEC 60255-22-4

Vật liệu cách nhiệt

  • IEC 60255/EN 50178, IEC 60255-5, IEC 60255-5

Kích thước và trọng lượng

  • Kích thước vật lý: Cao 45 mm, Rộng 483 mm, Sâu 173 mm
  • Trọng lượng: 3 kg

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top