C9200-24P-E

SKU:

C9200-24P-E

Switch Cisco C9200-24P-E Catalyst 9200 24 ports data 10/100/1000, 4X1G uplinks

Giới thiệu

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 9200 Series dòng sản phẩm thế hệ mới đang dần thay thế các dòng sản phẩm cũ và giúp khách hàng đơn giản hóa sự phức tạp, tối ưu hóa và giảm chi phí vận hành. Được lựa chọn sử dụng nhiều thời gian gần đây là Thiết bị chuyển mạch Cisco Cisco C9200-24T-A đang thể hiện vai trò trong các hệ thống mạng.

Đặc trưng

  • 24 cổng với khả năng Cấp nguồn qua Ethernet Plus đầy đủ
  • Khả năng phục hồi với các đơn vị có thể thay thế tại trường (FRU) và nguồn điện dự phòng, quạt và liên kết mô-đun
  • Tùy chọn đường xuống linh hoạt với dữ liệu
  • Hiệu quả hoạt động với khả năng xếp chồng bảng nối đa năng tùy chọn, hỗ trợ băng thông xếp chồng lên đến 160 Gbps
  • UADP 2.0 Mini với CPU tích hợp cung cấp cho khách hàng quy mô tối ưu hóa với cấu trúc chi phí tốt hơn
  • Bảo mật nâng cao với mã hóa MACsec AES-128, phân đoạn dựa trên chính sách và hệ thống đáng tin cậy
  • Các khả năng lớp 3, bao gồm OSPF, EIGRP, ISIS, RIP và truy cập được định tuyến
  • Giám sát mạng nâng cao bằng NetFlow linh hoạt đầy đủ

Thông số kỹ thuật

Performance
Switching capacity 128 Gbps
Forwarding rate 95.23 Mpps
Virtual Networks 4
Stacking bandwidth 160 Gbps
Total number of MAC addresses 32,000
Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes) 14,000 (10,000 direct routes and 4,000 indirect routes)
IPv4 routing entries 4,000
IPv6 routing entries 2,000
Multicast routing scale 1,000
QoS scale entries 1,000
ACL scale entries 1,600
Packet buffer per SKU 6 MB buffers
Flexible NetFlow (FNF) entries 16,000 flows
DRAM 4 GB
Flash 4 GB
VLAN IDs 4096
Total Switched Virtual Interfaces (SVIs) 1000
Jumbo frames 9198 bytes
Wireless bandwidth per switch Up to 48 Gbps
Features
Switch fundamentals Layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF - 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder
Advanced switch capabilities and scale EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, IP SLA, OSPF
Network segmentation VRF, VXLAN, LISP, SGT
Automation NETCONF, RESTCONF, YANG, PnP Agent, PnP
Telemetry and visibility Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN
Security MACsec-128
Physical Specifications
Chassis Dimensions 1.73 x 17.5 x 13.8 Inches
4.4 x 44.5 x 35.0 Centimeters
weight 9.59 Pounds
5.0 Kilograms
Mean time between failures (hours) 587,800
Connectors
Connectors and cabling - 1000BASE-T ports: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5E UTP cabling
- 1000BASE-T SFP-based ports: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5E UTP cabling
- 100BASE-FX, 1000BASE-SX, -LX/LH, -ZX, -BX10, dense wavelength-division multiplexing (DWDM) and Coarse Wavelength-Division Multiplexing (CWDM) SFP transceivers: LC fiber connectors (single-mode or multimode fiber)
- 10GBASE-SR, LR, LRM (only C9200), ER, ZR, DWDM SFP+ transceivers: LC fiber connectors (single-mode or multimode fiber)
- SFP+ connector
- Cisco StackWise-160 stacking ports: copper-based Cisco StackWise cabling
- Ethernet management port: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5 UTP cabling
- Management console port: RJ-45-to-DB9 cable for PC connections,USB-C adaptor, USB adaptor
Power connectors Internal power supply connector: The internal power supply is an auto-ranging unit. It supports input voltages between 100 and 240 VAC. Use the supplied AC power cord to connect the AC power connector to an AC power outlet.
Standards, Safety and compliance information
Standards EEE 802.1s
IEEE 802.1w
IEEE 802.1x
IEEE 802.1x-Rev
IEEE 802.3ad
IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports
IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol
IEEE 802.1p CoS prioritization
IEEE 802.1Q VLAN
IEEE 802.3 10BASE-T specification
IEEE 802.3u 100BASE-TX specification
IEEE 802.3ab 1000BASE-T specification
IEEE 802.3z 1000BASE-X specification
IEEE 802.3bz 10G BASE-T specification
RMON I and II standards
SNMPv1, v2c, and v3
Safety certifications - IEC 60950-1
- UL 60950-1
- CAN/CSA C22.2 No. 60950-1
- EN 60950-1
- AS/NZS 60950.1
- Class I Equipment
Electromagnetic emissions certifications - 47 CFR Part 15
- CISPR 22 Class A
- CISPR 32 Class A
- CNS 13438
- EN 300 386
- EN 55022 Class A
- EN 55032 Class A
- EN61000-3-2
- EN61000-3-3
- ICES-003 Class A
- KN 32
- TCVN 7189 Class A
- V-3 Class A
- CISPR 24
- EN 300 386
- EN 55024
- KN 35
- TCVN 7317

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi  


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

SẢN PHẨM LIÊN QUAN

icon

Sản phẩm đã xem

C9200-24P-E

Liên hệ

back top