Module Cisco 1.25Gb/s GLC-LX-SM-RGD

SKU:

GLC-LX-SM-RGD

Module Cisco GLC-LX-SM-RGD 1000BASE-LX/LH SFP 1310nm 10km Industrial DOM LC MMF/SMF

Nội dung bài viết [hide]

Thông số kỹ thuật

Cisco Compatible GLC-LX-SM-RGD Hãng Cisco
Hình thức SFP Tốc độ 1.25Gbps
Bước sóng 1310nm Khoảng cách 550m@MMF/10km@SMF
Đầu kết nối LC duplex Optical Components FP 1310nm
Media SMF/MMF/SMF DOM Support Yes
TX Power -9.0 ~ -3dBm Receiver Sensitivity < -21dBm
Industrial Temperature Range -40 to 85°C (-40 to 185°F) Protocols IEEE 802.3z, SFF-8472, FC-PI, SFP MSA (INF-8074i) Compliant


Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


1 Trực tiếp:

  • CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG
  •  Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
  •  VPGD: Số 8-9 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
  •  Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn - ngocnx@hptt.vn - tranvietanh@hptt.vn - dangvietthang@hptt.vn
  •  Điện thoại: 02432008042 - 0902175848 - 0986546768 - 0868886229 - 0914240896
  • Skype, Zalo, Whatsapp, Viber Online....0902175848 - 0986546768 - 0868886229 - 0914240896
2. Để lại thông tin:

Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ liên hệ tới  bạn trong vòng 12h. 


Trân trọng cảm ơn...!

Đánh giá sản phẩm

Sản phẩm đã xem

back top