AN-ONT-HGU05 GPON ONT 4 cổng Ethernet + CATV+ Wi-Fi

SKU:

AN-ONT-HGU05

AN-ONT-HGU05 là thiết bị truy cập băng thông FTTH. Dựa trên công nghệ GPON hoàn thiện và ổn định, thiết bị có các chức năng mạnh mẽ với độ ổn định cao, đảm bảo QoS, quản lý toàn diện và xây dựng mạng linh hoạt, v.v. AN-ONT-HGU05 hoàn toàn tương thích với ITU- Tiêu chuẩn công nghệ T G.984.


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

Giới thiệu thiết bị truy cập FTTx

AN-ONT-HGU05 là thiết bị truy cập băng thông FTTH. Dựa trên công nghệ GPON hoàn thiện và ổn định, thiết bị có các chức năng mạnh mẽ với độ ổn định cao, đảm bảo QoS, quản lý toàn diện và xây dựng mạng linh hoạt, v.v. AN-ONT-HGU05 hoàn toàn tương thích với ITU- Tiêu chuẩn công nghệ T G.984.
Thiết bị áp dụng công nghệ WDM sợi đơn với bước sóng đường xuống 1490nm, bước sóng đường lên 1310nm. Thiết bị chỉ cần một sợi quang để truyền dữ liệu.
AN-ONT-HGU05 có 1 cổng PON, bốn cổng 10/100M BASE-T và một đầu ra CATV, hỗ trợ chức năng Wi-Fi.

Đặc trưng thiết bị truy cập FTTx

  • Hoàn toàn tương thích với ITU-T G.984.
  • Hỗ trợ bốn cổng Ethernet tự động thích ứng FE.
  • Hỗ trợ một đầu ra CATV.
  • Hỗ trợ một cổng WiFi 802.11 n/b/g.
  • Hỗ trợ OMCI và TR069 để quản lý từ xa.
  • Hỗ trợ Web cho quản lý cục bộ.
  • Hỗ trợ tự động thương lượng và MDI/MDIX.
  • Hỗ trợ tốc độ giao diện Ethernet, chế độ làm việc và kiểm soát luồng.
  • Hỗ trợ loopback tại UNI.
  • Hỗ trợ lọc gói tin và bảo vệ chống tấn công tin nhắn bất hợp pháp.
  • Hỗ trợ thống kê hiệu suất của các đường Ethernet.
  • Hỗ trợ xử lý nhãn được gắn thẻ VLAN, phân loại lưu lượng và lọc gói, STP/RSTP, v.v.
  • Hỗ trợ DHCP Option60 báo cáo thông tin vị trí của giao diện Ethernet.
  • Hỗ trợ PPPoE + để nhận dạng người đăng ký chính xác.
  • Hỗ trợ IGMP Snooping.
  • Hỗ trợ AES-128.
  • Hỗ trợ CATV bật/tắt đầu ra RF từ xa.

Giải pháp

AN-ONT-HGU05_schemeAN-ONT-4100-TV-W_ports2AN-ONT-4100-TV-W_ports1


CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848 - 0868886229