PIES206G-GS-4P Upcom bộ chuyển đổi POE công nghiệp

SKU:

PIES206G-GS-4P

Hỗ trợ 4 cổng Gigabit POE + 1 cổng gigabit uplink enthernet + 1 cổng gigabit SFP

Hỗ trợ EEE802.3, EEE802.3u, EEE802.3x, EEE802.3af/at, lưu trữ và chuyển tiếp

tương thích với cả EEE802.3at (30W) và EEE802.3af (15.4W)  

Hỗ trợ bảo vệ IP40, vỏ sắt độ bền cao

Hỗ trợ VLAN, mở rộng, hoán đổi tiêu chuẩn, VLAN+ mở rộng bốn chế độ 

Nhiệt độ hoạt động -40-75 ° C;

Hỗ trợ nguồn điện kép DC48- 55V

Bảo hành 5 năm

GIỚI THIỆU

   Bộ chuyển đổi POE công nghiệp  PIES206G-GS-4P, hỗ trợ 4 cổng gigabit POE+1 cổng gigabit uplink ethernet + 1 cổng gigabit SFP lắp đặt DIN-Rail gắn tường, hỗ trợ đầu vào nguồn (DC48-55V) nhiệt độ làm việc -40 -75 ° C, thiết kế công nghiệp đáng tin cậy có thể đảm bảo sự ổn định của hệ thống mà không bị gián đoạn.
   Bộ chuyển đổi POE công nghiệp nguồn qua ethernet là một thiết bị mạng truyền tải điện năng qua cùng một cáp mang dữ liệu khi kết nối các thiết bị mạng như camera IP, điện thoại VoIP và điểm truy cập không dây, công tắc sẽ phát hiện xem chúng có tương thích với POE hay không và tự động cho phép truyền nguồn POE đến các điểm cuối này. Đây là lý do tại sao thiết bị chuyển mạch cũng được phân loại là  thiết bị tìm ngồn cung ứng nguồn lớp 2 ( PSE).
     Mỗi thành phần của công tắc POE công nghiệp được thiết kế và kiểm tra nghiệm ngặt trong các môi trường cực kỳ khắc nghiệt đồng thời bảo vệ khỏi ESD, EIM
      Bộ chuyển mạch PoE hỗ trợ IEEE802.3af (15.4W), 802.3at PoE + (30W), tiết kiệm chi phí lắp đặt và bảo trì bằng cách giảm nhu cầu cấp nguồn bên ngoài, thêm dây, ổ cắm điện.
      Loạt thiết bị chuyển mạch POE công nghiệp này có thể được sử dụng rộng rãi trong Hệ thống giao thông thông minh, Điện năng, Tự động hóa công nghiệp, SCADA điện, Vận tải đường sắt, Giám sát an ninh, Quân sự và các ngành công nghiệp khác, là một Thiết bị chuyển mạng công nghiệp tiêu thụ điện năng thấp

THÔNG SỐ KỸ THUẬT

Product  Name 6  ports Gigabit Unmanaged  Industrial POE Switch
Port  Definition 4  *gigabit POE ports+1*gigabit uplink Ethernet port+1*gigabit SFP port
Network  Protocols

IEEE802.3,  IEEE802.3i, IEEE802.3u, IEEE802.3ab, IEEE802.3z

PoE  Parameters POE  Standard: IEEE802.3at (30W) and IEEE802.3af (15.4w)

Each  port Max:15.4  W (IEEE 802.3af)

Each  port Max:30  W (IEEE 802.3at)

PoE  Compatibility:IEEE  802.3af/at adaptive
POE  Power Output: DC 52V
POE  power supply core:1/2+  ; 3/6-
Network  Media 10BASE-T:  Cat3,4,5 UTP(≤100 m)
100BASE-TX:  Cat5 or more UTP(≤100 m)
1000BASE-TX:  Cat5 or more UTP(≤100 m)
Gigabit  Fiber Multi-mode:850nm,1310nm.  transmission distance:550m/2Km
Single-mode:1310nm,1550nm. distance:20/40/60/80/100/120Km

 
Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi

  1. Switches POE công nghiệp
  2. Switches POE


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm
27/07/2021

SẢN PHẨM LIÊN QUAN

icon

back top