IMC102G-GS UPCOM Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng Ethernet 10/100/1000M + 1 cổng quang Gigabit SFP

SKU:

IMC102G-GS

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp (media converter) IMC102G-GS cung cấp 2 cổng Gigabit Ethernet 1000M RJ45 + 1 khe cắm module quang SFP 1000M

Giới thiệu

UPCOM IMC102G-GS là Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp không quản lí hỗ trợ 2 cổng 10/100/1000M Base-T (X) + 1 cổng Gigabit SFP. Plug and play, dễ dàng cài đặt, không cần cấu hình, có thể hoạt động ở nhiệt độ rộng từ -40 đến 75°C.

IMC102G-GS áp dụng tiêu  thiết kế công nghiệp, bảo vệ IP40, vỏ hợp kim nhôm, hỗ trợ Din-rail hoặc lắp đặt trên tường, thiết kế không quạt, hỗ trợ bảo vệ EMC cấp 4, tùy chọn DC12-48V hoặc AC / DC220V, có thể đáp ứng yêu cầu tự động hóa công nghiệp khác nhau, Mạng Trung tâm Dữ liệu, Hệ thống Giao thông Thông minh, Công nghiệp Điện lực và các ứng dụng năng lượng mới.


Đặc trưng

  •  Hỗ trợ 2 cổng 10/100/1000M Base-T(X) + 1 cổng Gigabit SFP
  •  Plug-and-play, không cần cấu hình
  •  Hỗ trợ hiển thị trạng thái
  •  Hỗ trợ bảo vệ IP40, vỏ hợp kim nhôm, thiết kế không quạt
  •  Hỗ trợ phát sóng ngăn chặn bão
  •  Hỗ trợ nguồn điện DC12-48V hoặc AC/DC 220V
  •  Hỗ trợ bảo vệ quá áp, quá dòng, EMC
  •  Nhiệt độ hoạt động rộng -40 ~ 75°C
  •  DIN-Rail hoặc lắp đặt trên tường

Thông số kỹ thuật

Specification

Product  Name

3-port  Gigabit Industrial Media Converter

Product  Model

IMC102G-GS

Port  Definition

2-port  10/100/1000M RJ45 + 1-port Gigabit SFP

1000M Fiber port

Gigabit  SFP, LC interface

Terminal block for power input

5.08mm terminal block

Protocol Standard

IEEE802.3(Ethernet), IEEE802.3u(100Base-TX&100Base-FX)

IEEE802.3x(Flow control)

Switch capability

MAC  Table Size

1K

Switch  Bandwidth

6Gbps

Switch  Delay

<5μs

Communication distance

Twisted-pair

100m(CAT5/CAT5e cable)

Multi-mode fiber

1000M multi-mode: 1310nm 2km

Single mode fiber

1000M single mode: 1310nm 20km; 1550nm 40/60/80/100/120km

LED indicator lights

 

Front  panel LED lights

Port light:  LINK/ACT;SPEED;

Power LED:  PWR

Power

Input power

DC12-48V  or AC/DC220V

Full-load consumption

<3.4W

Overload protection

support

Inversed protection

support

Working  Environment

Operating Temperature

-40°C~75°C

Storage temperature  

-40°C~85°C

Ambient Humidity

5%~95%  (non-condensing)

Physical Characteristics

Shell

IP40  protection, aluminum alloy shell

Installation

35mm  din-rail Installation

Dimension

33mm*114mm*80mm  


Các sản phẩm liên quang

Model NO

Description

IMC102G-GS

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 2 cổng Ethernet 1000M RJ45 + 1 khe cắm module quang SFP 1000M, DC12-48V

IMC102G-GS

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp (media converter) 2 cổng Ethernet 1000M RJ45 + 1 khe cắm module quang SFP 1000M,AC/DC220V

IMC102-S-20

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp (media converter) 2 cổng Ethernet 10/100M Base-T(X) + 1 cổng quang 100Base-FX, DC12-48V

MWS-12-31-XX-D

Modele quang SFP 1000M/1.25G SM 1310nm LC duplex  DDDMI , khoảng cách truyền 10, 20, 40Km (tùy chọn)

MWS-12-55-XX-D

Modele quang SFP 1000M/1.25G SM 1550nm LC duplex  DDDMI , khoảng cách truyền 60, 80, 100, 120Km (tùy chọn)

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


1 Trực tiếp:

  • CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG
  •  Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
  •  VPGD: Số 8-9 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
  •  Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn - ngocnx@hptt.vn - tranvietanh@hptt.vn - dangvietthang@hptt.vn
  •  Điện thoại: 02432008042 - 0902175848 - 0986546768 - 0868886229 - 0914240896
  • Skype, Zalo, Whatsapp, Viber Online....0902175848 - 0986546768 - 0868886229 - 0914240896
2. Để lại thông tin:

Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ liên hệ tới  bạn trong vòng 12h. 


Trân trọng cảm ơn...!

Đánh giá sản phẩm
01/06/2021
01/06/2021
01/06/2021
01/06/2021
13/05/2021
07/05/2021
04/05/2021

back top