OPT-628 Switch POE 100M FX và 6 cổng 10/100M TX

SKU:

OPT-628

The OPT-628 series là một trong những câu trả lời của Optone để mở rộng mạng Fast Ethernet hiện có. Việc triển khai dễ dàng và mở rộng mạng 100Base-TX/FX có thể được đảm bảo hơn nữa với bộ chuyển đổi này. Bộ chuyển mạch hoàn toàn trong suốt khi kết nối nên mạng hoạt động chính xác theo cách mà nó đã làm trước đây chỉ bây giờ, nó cho phép sự đồng tồn tại của cả phương tiện đồng và cáp quang. Thêm tính linh hoạt có sẵn với các đầu nối ST, SC và FC. Có thể có thêm khoảng cách với phiên bản chế độ đơn cung cấp khả năng kết nối lên đến 80 km trên mỗi đoạn đường truyền.  


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

Giới thiệu

The OPT-628 series là một trong những câu trả lời của Optone để mở rộng mạng Fast Ethernet hiện có. Việc triển khai dễ dàng và mở rộng mạng 100Base-TX/FX có thể được đảm bảo hơn nữa với bộ chuyển đổi này. Bộ chuyển mạch hoàn toàn trong suốt khi kết nối nên mạng hoạt động chính xác theo cách mà nó đã làm trước đây chỉ bây giờ, nó cho phép sự đồng tồn tại của cả phương tiện đồng và cáp quang. Thêm tính linh hoạt có sẵn với các đầu nối ST, SC và FC. Có thể có thêm khoảng cách với phiên bản chế độ đơn cung cấp khả năng kết nối lên đến 80 km trên mỗi đoạn đường truyền.

Đặc trưng

  • Tuân theo tiêu chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u
  • Hỗ trợ kiểm soát luồng 802.3x
  • Cung cấp 6 cổng 10/100M RJ45 và 2 cổng cáp quang
  • Chức năng VLAN tùy chọn
  • Hỗ trợ chức năng MDI/MDIX tự động in hai mặt (HDX/FDX)
  • Hỗ trợ MDI/MDI-X tự động trên cổng RJ-45
  • Hỗ trợ độ dài gói chuyển tiếp tối đa 1552/1536 byte
  • Đèn LED trạng thái để dễ dàng theo dõi trạng thái thiết bị
  • Thiết kế không quạt, làm mát tự nhiên

Ứng dụng

  • Truyền VoIP, Hệ thống nhà thông minh
  • Hệ thống giám sát giao thông thông minh đô thị (ITS), Thành phố an toàn, Thành phố không dây
  • Hệ thống giám sát đường cao tốc, Giám sát đường điện tử, Hệ thống nắm bắt
  • Hệ thống giám sát an ninh doanh nghiệp công nghiệp lớn, hệ thống đa chức năng mạng
  • Giảng dạy đa phương tiện từ xa/Giám sát khuôn viên, Hệ thống hội nghị truyền hình
  • Xây dựng hệ thống liên lạc nội bộ, Truyền thông không dây, Giám sát video

Thông số kỹ thuật

Giao diện

  • 6 x Cổng Ethernet + PoE (RJ45) 10/100Base-Tx
  • 2 x Cổng quang (1x9) 100Base-Fx

Cổng quang

  • Có sẵn cho Singelmode 1310nm và 1550nm và Multimode 850nm
  • Khoảng cách chuyển: lên đến 120km
  • Kết nối: SC, ST và FC tùy chọn SC, ST và FC tùy chọn
  • Lõi sợi quang: 9/125μm trên sợi quang đơn mode; 50/125μm và 62,5/125μm trên sợi quang đa chế độ

Cổng Ethernet

  • Cáp: Cáp Cat 5/5e/6 UTP
  • Tốc độ khả dụng: cưỡng bức 10Mbps, buộc 100Mbps, buộc 1000Mbps và tự động dò 10/100/1000Mbps. Tự động đàm phán song công và bán song công
  • Đầu nối: Đầu nối RJ-45; Tự động cảm biến kết nối MDI/MDI-X

Tiêu chuẩn

  • IEEE802.3 (10Base-T)
  • IEEE802.3u (100Base-TX/FX)
  • IEEE802.3x (Flow control)
  • IEEE802.3af (Power over Ethernet Standard)
  • IEEE802.3at (Power over Ethernet enhancements Standard)

Chuyển đổi thuộc tính

  • Bảng MAC: 8K
  • Bộ đệm gói: 1Mbit
  • Chuyển đổi độ trễ: <5μs

Đèn báo LED

  • Trạng thái nguồn, Trạng thái tốc độ, Liên kết/Hành động TX

Đặc điểm kỹ thuật PoE

  • Công suất đầu ra: PoE 48V DC, tối đa 40 watt
  • Loại cấp nguồn PoE: End-Span
  • Chỉ định chân nguồn: 1/2 (+), 3/6 (-)
  • Ngân sách nguồn PoE: 40 watt

Nguồn điện

  • 48V DC, Bộ chuyển đổi AC sang DC bên ngoài

Kiểu dáng

  • Vỏ: Vỏ kim loại
  • Kích thước: 214 x 105 x 32mm 
  • Trọng lượng: 0.56kg

Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ hoạt động: -40°C đến 85°C
  • Nhiệt độ bảo quản: -40°C đến 85°C
  • Độ ẩm hoạt động: 10% đến 95% RH (không ngưng tụ)
  • Độ ẩm lưu trữ: 5% đến 95% RH (không ngưng tụ)

Các sản phẩm cùng Series

Model No Description
OPT-628M02 2*100Base-Fx to 6*10/100Base-Tx, Multi mode, 2Km, SC/ST/FC optional
OPT-628S25 2*100Base-Fx to 6*10/100Base-Tx, Single mode, 25Km, SC/ST/FC optional
OPT-628S40 2*100Base-Fx to 6*10/100Base-Tx, Single mode, 40Km, SC/ST/FC optional
OPT-628S80 2*100Base-Fx to 6*10/100Base-Tx, Single mode, 80Km, SC/ST/FC optional
OPT-628W25 2*100Base-Fx to 6*10/100Base-Tx, Bi-Directional, 25Km, SC/ST/FC optional
OPT-628W40 2*100Base-Fx to 6*10/100Base-Tx, Bi-Directional, 40Km, SC/ST/FC optional
OPT-628W80 2*100Base-Fx to 6*10/100Base-Tx, Bi-Directional, 80Km, SC/ST/FC optional

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

Sản phẩm đã xem

back top