Module 10G UPCOM MWF-1X-85-M

SKU:

MWF-1X-85-M

MWF-1X-85-M là module quang 10Gb/s rất nhỏ gọn dành cho ứng dụng liên lạc ở tốc độ 10Gb/s. MWF-1X-85-M chuyển đổi dữ liệu 10Gb/s truyền đến tín hiệu đầu ra 10Gb/s và tín hiệu đầu vào 10Gb/s đến 10Gb/s luồng dữ liệu.  

Giới thiệu

MWF-1X-85-M là module quang 10Gb/s rất nhỏ gọn dành cho ứng dụng liên lạc ở tốc độ 10Gb/s. MWF-1X-85-M chuyển đổi dữ liệu 10Gb/s truyền đến tín hiệu đầu ra 10Gb/s và tín hiệu đầu vào 10Gb/s đến 10Gb/s luồng dữ liệu. Giao diện điện tốc độ cao 10Gb/s hoàn toàn phù hợp với đặc điểm kỹ thuật SFI. Bộ phát VCSEL 850nm hiệu suất cao và bộ thu PIN có độ nhạy cao cung cấp hiệu suất cho các ứng dụng Ethernet với tối đa 300m liên kết.
Module SFP+ tương thích với SFF-8431, SFF-8432 và IEEE 802.3ae 10GBASE-SR. Các chức năng chẩn đoán có sẵn thông qua giao diện nối tiếp 2 dây, như được chỉ định trong SFF-8472. Hệ số hình thức hoàn toàn tuân thủ SFP cung cấp khả năng cắm nóng, nâng cấp cổng quang dễ dàng và thấp Phát xạ EMI

Đặc trưng

  • Loại quang: Multi-mode
  • Hỗ trợ tốc độ bit 8,5 đến 11,3Gb/s
  • Hot-Pluggable
  • Đầu nối LC duplex
  • Bước sóng 850nm
  • Chiều dài liên kết tối đa 300m
  • MHZ-km MMF
  • Giao diện 2 dây để quản lý
  • Thông số kỹ thuật phù hợp với SFF 8472
  • Giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số
  • Nguồn cung cấp: + 3.3V
  • Công suất tiêu thụ <1W
  • Phạm vi nhiệt độ: 0 ~ 70°C
  • Tuân thủ RoHS

Ứng dụng

  • 10GBASE-SR/SW Ethernet
  • SONET OC-192 / SDH STM-64
  • 10G Fibre Channel 

Các sản phẩm cùng Series

Model Description
MWF-1X-85-M Module quang 10G, multi-mode, 850nm, 300m
MWF-1X-31-10 Module quang 10G, single-mode, 1310nm, 10km
MWF-1X-31-20 Module quang 10G, single-mode, 1310nm, 20km
MWF-1X-31-40 Module quang 10G, single-mode, 1310nm, 40km
MWF-1X-55-60 Module quang 10G, single-mode, 1550nm, 60km
MWF-1X-55-80 Module quang 10G, single-mode, 1550nm, 80km
MWF-1X-55-100 Module quang 10G, single-mode, 1550nm, 100km
MWF-1X-55-120 Module quang 10G, single-mode, 1550nm, 120km

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


1 Trực tiếp:

  • CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG
  •  Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
  •  VPGD: Số 8-9 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
  •  Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn - ngocnx@hptt.vn - tranvietanh@hptt.vn - dangvietthang@hptt.vn
  •  Điện thoại: 02432008042 - 0902175848 - 0986546768 - 0868886229 - 0914240896
  • Skype, Zalo, Whatsapp, Viber Online....0902175848 - 0986546768 - 0868886229 - 0914240896
2. Để lại thông tin:

Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ liên hệ tới  bạn trong vòng 12h. 


Trân trọng cảm ơn...!

Đánh giá sản phẩm

Sản phẩm đã xem

back top