10G SFP+

SKU:

SFP+10GB-SR

10G SFP+ include SR LR ER ZR,CWDM/DWDM,BIDI series,complaint with MSA, SFF-8472, SFF-8431,with the feature of low power consumption,commerical or industrial operation temperature and high reliability,suitable for DC,Metro,Wireless and Transmission networks. 


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

Giới thiệu

10G SFP+ include SR LR ER ZR,CWDM/DWDM,BIDI series,complaint with MSA, SFF-8472, SFF-8431,with the feature of low power consumption,commerical or industrial operation temperature and high reliability,suitable for DC,Metro,Wireless and Transmission networks.

Tính năng

  • Class 1 laser product EN 60825-1 standards
  • Operating data rate up to 10.3Gbps
  • Compliant with MSA SFP+ Specification SFF-8431
  • Duplex or Single LC connector
  • Hot pluggable
  • 3.3V Single Power Supply
  • TTL signal detect indicator

Thông số kỹ thuật

Model Rate Wavelength Distance Optical power Sensitivity Other
SFP+10GB-SR 10G 850nm 300m -8.2~-1dBm <-9.9dBm 2xLC/MMF
SFP+10GB-LR 10G 1310nm 10km -6~0.5dBm <-14.4dBm 2xLC/SMF
SFP+10GB-ER 10G 1550nm 40km -1~2dBm <-14.4dBm 2xLC/SMF
SFP+10GB-ZR 10G 1550nm 80km 0~4dBm <-23dBm 2xLC/SMF
SFP+ BIDI-12-10D 10G TX1270nm 10km -6~-1dBm <-15dbm 1xLC/SMF
SFP+ BIDI-13-10D 10G TX1330nm 10km -6~-1dbm <-15dBm 1xLC/SMF
SFP+ CWDM-XX-40D 10G 1470~1610nm 40km -1~4dBm <-15.5dBm 2xLC/SMF
SFP+ CWDM-XX-80D 10G 1470~1610nm 80km 0~5dBm <-23.5dBm 2xLC/SMF
SFP+ DWDM-XX-40D 10G DWDM 40km -1~4dBm <-15.5dBm 2xLC/SMF
SFP+ DWDM-XX-80D 10G DWDM 80km 0~5dBm <-23dBm 2xLC/SMF


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

Sản phẩm đã xem

10G SFP+

Liên hệ

back top