HPOM-8E1-4ETH Bộ ghép kênh quang PDH 8E1+4ETH+RS232 được quản lý

SKU:

HPOM-8E1-4ETH

Bộ ghép kênh quang HPOM-8E1-4ETH là bộ ghép kênh quang 8 x E1 G.703 + Ethernet 10/100BaseT hiện đại với khả năng kiểm soát băng thông logic, QoS và dot1Q VLAN cho phép truyền tải hiệu quả các giao thức đó qua cáp quang ở khoảng cách xa hơn hơn 120 km

Giới thiệu

Bộ ghép kênh quang HPOM-8E1-4ETH là bộ ghép kênh quang 8 x E1 G.703 + Ethernet 10 / 100BaseT hiện đại với khả năng kiểm soát băng thông logic, QoS và dot1Q VLAN cho phép truyền tải hiệu quả các giao thức đó qua cáp quang ở khoảng cách xa hơn hơn 120 km

HPOM-8E1-4ETH có thể cung cấp tới 8 giao diện E1 và 4 giao diện Fast Ethernet. Giao diện Ethernet có thể hoạt động ở chế độ 10M / 100M, bán song công hoặc song công toàn phần bằng cách tự động đàm phán hoặc cài đặt thủ công.

HPOM-8E1-4ETH là phương tiện truyền dẫn sợi quang để truyền 8E1 + 4 x 10 / 100BaseT. Mô hình BNC cung cấp kết nối đồng trục 75 Ohm không cân bằng trong khi mô hình RJ-48C cung cấp kết nối cân bằng 120 Ohm qua hệ thống dây xoắn đôi, nó cung cấp một dây đặt hàng mà điện thoại tiêu chuẩn có thể được sử dụng.

Đặc trưng

  • Cung cấp khả năng truyền dẫn trong suốt 8 x E1 G.703 qua cáp quang; tùy chọn bảo vệ quang học 1 hoặc 1+1.
  • Cung cấp các kênh Ethernet 4 x 100 Mbit/s, tốc độ Ethernet có thể được đặt cho mỗi cổng dựa trên bất kỳ bội số nào của n x 32 Kbit/s.
  • Cung cấp một kênh RS232 cho tùy chọn.
  • Cung cấp một kênh đường dây nóng cho tùy chọn (đặt hàng dây).
  • Tốc độ của cổng quang là 155Mbps, phạm vi truyền dẫn có thể đạt 20, 40, 60, 80,100,120Km.
  • Mã giao diện E1 là HDB3; Đặc tính rung E1 phù hợp với ITU-T G.703, G.823 và G.742.
  • Cổng Ethernet hỗ trợ full/half duplex, tự động thích ứng 10M/100M, thông lượng là full duplex 100 Mbit/s.
  • Cổng Ethernet hỗ trợ khả năng thiết lập VLAN dot1Q và VLAN dựa trên cổng.
  • Khả năng chuyển đổi thông minh Layer2 cho 4 cổng Ethernet.
  • Kích thước gói Ethernet hỗ trợ 1916 byte và 4 cổng Ethernet có thể được đặt riêng, khung jumbo được hỗ trợ.
  • Hoạt động song công đồng thời 8E1 & 100 Mbit/s.
  • Đèn LED chỉ thị cho chức năng cảnh báo và có thể giám sát trạng thái thiết bị từ xa.
  • Cài đặt chuyển đổi DIP phong phú.
  • Hỗ trợ vòng lặp cục bộ và từ xa E1 để cài đặt.
  • Sự kết hợp AC220V và DC-48V cho các tùy chọn dự phòng.
  • Phát sóng Bảo vệ Bão, Giám sát cảng.
  • Cơ sở dữ liệu lịch sử báo động và báo động hiện tại.
  • Trình quản lý RS232 NMS dựa trên GUI để theo dõi và quản lý dễ dàng và thuận tiện.

Thông số kỹ thuật

Optical interface

 

Line mode type

CMI

Bit rate

150Mb/s±50ppm

Wavelength

multi-mode: 850/1310nm,

single-mode fiber:1310/1550nm

Transmission  distance

multi-mode: 2 Km

single-mode :20/40/60/80/120  Km

Optical output  power

-2~-11dBm

Sensitivity

> -36dBm

Dynamic Range

34dB

Connector

FC/SC

E1 interface

 

Channel capacity

8 Channels

Bit rate

2.048Mb/s±50ppm

Code format:

HDB3

Impedance

75 Ohm BNC and 120 Ohm RJ45

Pulse Shape

ITU-T G.703

Jitter Performance

ITU-T G.823

Clock mode

internal-clock,  external-clock

Ethernet interface

 

Interface Rate

10/100BaseTx

Duplex

half / full duplex

Interface character

IEEE802.3U,  IEEE802.3x, IEEE802.1Q

Connector

RJ45

Physical

 

Dimension

483mm×44.45mm×200mm(width× height× depth)

Weight

5Kg

Power supply

DC 48V or AC96  -260V or DC&AC dual power

Power consumption

5W

Operating temperature

-5℃~65℃

Storage temperature

-20℃~80℃

Humidity

≤95%,free from condensing

Các sản phẩm cùng Series

Model NO

Description

HPOM-8E1-4ETH

8E1 (75ohm&120ohm)+4*100M T(x) ,1+1 optical, FC/SC,AC96-260&DC48V  with RS232 GUI

HPOM-4E1-4ETH

4E1 (75ohm&120ohm)+4*100M T(x) ,1+1 optical,  FC/SC,AC96-260&DC48V with RS232 GUI

HPOM-16E1-4ETH

16E1 (75ohm&120ohm)+4*100M  T(x) ,1+1 optical, FC/SC,AC96-260&DC48V with RS232 GUI

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848 - 0868886229