Cáp quang Multimode 62.5/125 GYXTW 4 sợi (4FO) hãng necero

Cáp quang multimode 4 core (4 FO) 62.5/125um (đường kính lõi chuẩn OM1 ký hiệu 4A1b) treo hoặc luồn cống, ống bể cáp quang của hãng Necero /China. OM1 là lựa chọn tốt nhất cho các thiết bị Multi-mode khoảng cách ngắn lưu lượng và tốc độ dưới 10G cần chọn lựa phụ kiện Multi-mode và dây hàn Pigtail phù hợp và tương thích chuẩn lõi sợi quang 62.5/125 (OM1) - đây là loại cáp thuộc dạng hiếm ít người dùng thường được chúng tôi lưu kho số lượng dưới 5000m và có giá bán cao hơn so với chuẩn OM2 50/125nm.

Giới thiệu

Cáp quang multimode 4 core (4 FO) 62.5/125um (đường kính lõi chuẩn OM1 ký hiệu 4A1b) treo hoặc luồn cống, ống bể cáp quang của hãng Necero /China. OM1 là lựa chọn tốt nhất cho các thiết bị Multimode khoảng cách ngắn lưu lượng và tốc độ dưới 10G cần chọn lựa phụ kiện Multimode và dây hàn Pigtail phù hợp và tương thích chuẩn lõi sợi quang 62.5/125 (OM1) - đây là loại cáp quang multimode thuộc dạng hiếm ít người dùng thường được chúng tôi lưu kho số lượng dưới 5000m và có giá bán cao hơn so với chuẩn OM2 50/125nm.

Đặc trưng

  • Hiệu suất cơ học và nhiệt độ tốt
  • Ống lỏng cường độ cao có khả năng chống thủy phân
  • Hợp chất làm đầy ống đặc biệt đảm bảo bảo vệ nghiêm trọng chất xơ
  • Sức đề kháng nghiền và tính linh hoạt
  • PSP tăng cường chống ẩm
  • Hai dây thép song song đảm bảo độ bền kéo
  • Đường kính nhỏ, trọng lượng nhẹ và lắp đặt thân thiện

Tiêu chuẩn

  • Cáp GYXTW tuân theo Tiêu chuẩn YD / T 769-2003.

Đặc điểm

  G.652 G.655 50/125μm 62.5/125μm
Attenuation
(+20)
@850nm     3.0 dB/km 3.0 dB/km
@1300nm     1.0 dB/km 1.0 dB/km
@1310nm 0.36 dB/km 0.40 dB/km    
@1550nm 0.22 dB/km 0.23dB/km    
Bandwidth (Class A) @850nm     500 MHz·km 200 MHz·km
@1300nm     1000 MHz·km 600 MHz·km
Numerical Aperture     0.200±0.015NA 0.275±0.015NA
Cable Cut-off Wavelength λcc 1260nm 1480nm    


Thông số kỹ thuật

Cable Type Fiber Count Cable Diameter
mm
Cable Weight kg/km Tensile Strength
 
Long/Short Term N
Crush Resistance
 
Long/Short Term
N/100mm
Bending Radius
 
Static
/Dynamic

mm
GYXS/GYXTW-2~12 2~12 10.0 105 600/1500 300/1000 10D/20D
GYXS/GY XTW-2~12 2~12 10.6 124 1000/3000 1000/3000 10D/20D
GYXS/GY XTW-14~24 14~24 12.5 149 1000/3000 1000/3000 10D/20D
GYXS/GY XTW-26~36 26~36 14.0 190 1000/3000 1000/3000 10D/20D
GYXS/GY XTW-38~48 38~48 15.0 216 1000/3000 1000/3000 10D/20D

Nhiệt độ lưu trữ/hoạt động: -40 ℃ đến + 70 ℃

Một số sản phẩm cáp quang GYXTW MultiMode Om2 GYXTW (50/125nm hoặc OM1- 62.5/125nm) khác tương đương hay được sử dụng như: 

  • Cáp quang sợi quang Multi-mode 50/125um GYXTW-4FO 4 core 
  • Cáp quang sợi quang Multi-mode 50/125um GYXTW-8FO 8 core
  • Cáp quang sợi quang Multi-mode 50/125um GYXTW-12FO 12 core 
  • Cáp quang sợi quang Multi-mode 50/125um GYXTW-24FO 24 core

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768
 

 


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm
07/05/2021
05/05/2021
04/05/2021

back top