GPON Repeater – Range Extender

SKU:

AN-G-PON-R

AN-G-PON-R, được phát triển và ra mắt bởi AD-net Technology, là bộ khuếch đại công suất quang cho các liên kết GPON. Khuếch đại và định hình lại tín hiệu quang có thể được thực hiện bằng cách sử dụng chuyển đổi O-E-O (Quang-Điện-Quang), hỗ trợ tùy chọn By-pass. AN-G-PON-R có thể khuếch đại hiệu quả công suất quang của liên kết PON và mở rộng khoảng cách truyền dẫn mạng. Do kích thước nhỏ gọn và tính năng lắp đặt dễ dàng, sản phẩm có thể dễ dàng triển khai tại hiện trường với nhiều nút truy cập khác nhau đến các cộng đồng dân cư sử dụng cáp quang đến nhà.


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

​​​​​​​  

Giới thiệu thiết bị truy cập FTTx

AN-G-PON-R, được phát triển và ra mắt bởi AD-net Technology, là bộ khuếch đại công suất quang cho các liên kết GPON. Khuếch đại và định hình lại tín hiệu quang có thể được thực hiện bằng cách sử dụng chuyển đổi O-E-O (Quang-Điện-Quang), hỗ trợ tùy chọn By-pass. AN-G-PON-R có thể khuếch đại hiệu quả công suất quang của liên kết PON và mở rộng khoảng cách truyền dẫn mạng. Do kích thước nhỏ gọn và tính năng lắp đặt dễ dàng, sản phẩm có thể dễ dàng triển khai tại hiện trường với nhiều nút truy cập khác nhau đến các cộng đồng dân cư sử dụng cáp quang đến nhà.

Đặc trưng thiết bị truy cập FTTx

  • Cung cấp 4 mặt bích SC/UPC tiêu chuẩn để tổng hợp các tín hiệu khách hàng.
  • Hỗ trợ khuếch đại công suất quang của liên kết GPON và truyền dẫn dịch vụ trong suốt.
  • Hỗ trợ khuếch đại kênh kép của liên kết GPON.
  • Tăng tỷ lệ phân tách lên 1: 128.
  • Hỗ trợ tùy chọn Bypass tắt nguồn.
  • Mở rộng hiệu quả khoảng cách truyền PON lên hơn 50KM.
  • Hỗ trợ nhiều chế độ kết nối mạng như kết nối song song và nối tầng cho nhiều bộ khuếch đại.

Cài đặt




CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

Sản phẩm đã xem

back top