MWX2-1X-31-10 10Gb/s 10km 1310nm X2 Transceiver

SKU:

MWX2-1X-31-10

MWX2-1X-31-10 có thể cắm nóng trong module hướng Z có thể sử dụng trong các ứng dụng thẻ dòng bộ định tuyến, lưu trữ, mạng IP và LAN và tuân thủ X2 MSA. X2-LR là module thu phát quang tích hợp 10,3Gbit/s, bao gồm một máy phát và máy thu quang 10,3Gbit/s, giao diện XAUI, Mux và Demux với khả năng phục hồi dữ liệu và đồng hồ (CDR). Bộ thu phát này sử dụng Diode Laser DFB 1310nm để đạt được 10km so với sợi đa chế độ tiêu chuẩn là 10GBASE-LR của IEEE 802.3ae.


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

​​​​​​​  

Giới thiệu Module X2

MWX2-1X-31-10 có thể cắm nóng trong module hướng Z có thể sử dụng trong các ứng dụng thẻ dòng bộ định tuyến, lưu trữ, mạng IP và LAN và tuân thủ X2 MSA. X2-LR là module thu phát quang tích hợp 10,3Gbit/s, bao gồm một máy phát và máy thu quang 10,3Gbit/s, giao diện XAUI, Mux và Demux với khả năng phục hồi dữ liệu và đồng hồ (CDR). Bộ thu phát này sử dụng Diode Laser DFB 1310nm để đạt được 10km so với sợi đa chế độ tiêu chuẩn là 10GBASE-LR của IEEE 802.3ae.

Đặc trưng Module X2

  • Giao diện điện XAUI: 4 Làn @ 3.125Gbit /s.
  • Z-Pluggable nóng.
  • Receptory quang SC-duplex.
  • Hỗ trợ MDIO, DOM.
  • DFB-LD 1310nm.
  • Máy dò ảnh PIN.
  • Tuân thủ ứng dụng IEEE 802.3ae 10GBASE-LR.
  • Tuân thủ X2 MSA.
  • Nguồn điện: +5.0 V, +3.3 V.
  • Cung cấp năng lượng thích ứng (APS: +1.2 V).
  • Tổng công suất tiêu thụ: tối đa 3,5 W.
  • Nhiệt độ vỏ máy hoạt động: 0 đến 70 ° C.
  • Phần tuân thủ RoHS.

Thông tin sản phẩm

Model NO.

Package

Data Rate

Wave Length(nm)

Temp °C

Distance

MWX2-1X-85-03

X2

10G

850nm

-40°C-85°C

0.3km

MWX2-1X-31-10

X2

10G

1310nm

-40°C-85°C

10km

MWX2-1X-55-40

X2

10G

1550nm

-40°C-85°C

40km

MWX2-1X-55-80

X2

10G

1550nm

-40°C-85°C

80km

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

SẢN PHẨM LIÊN QUAN

icon

Sản phẩm đã xem

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848 - 0868886229