10G SFP+ Transceiver LR SM Hot Pluggable, Duplex LC, +3.3V 1310nm DFB-LD

SKU:

MWF-1X-31-XXD

MWF-1X-31-XXD là mô-đun thu phát quang 10Gb/s rất nhỏ gọn dành cho quang nối tiếp các ứng dụng liên lạc ở tốc độ 10Gb/s. MWF-1X-31-XXD chuyển đổi điện nối tiếp 10Gb/s luồng dữ liệu tới tín hiệu đầu ra quang 10Gb/s và tín hiệu đầu vào quang 10Gb/s tới 10Gb/s nối tiếp các luồng dữ liệu điện. Giao diện điện tốc độ cao 10Gb/s hoàn toàn tương thích với SFI sự chỉ rõ.


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 
  

Giới thiệu Module SFP+

MWF-1X-31-XXD là module thu phát quang 10Gb/s rất nhỏ gọn dành cho quang nối tiếp các ứng dụng liên lạc ở tốc độ 10Gb/s. MWF-1X-31-XXD chuyển đổi điện nối tiếp 10Gb/s luồng dữ liệu tới tín hiệu đầu ra quang 10Gb/s và tín hiệu đầu vào quang 10Gb/s tới 10Gb/s nối tiếp các luồng dữ liệu điện. Giao diện điện tốc độ cao 10Gb/s hoàn toàn tương thích với SFI sự chỉ rõ.
Bộ phát DFB 1310nm hiệu suất cao và bộ thu PIN có độ nhạy cao cung cấp hiệu suất cho các ứng dụng Ethernet với liên kết lên đến 10km.
Module SFP + tương thích với SFF-8431, SFF-8432 và IEEE 802.3ae 10GBASE-LR. Kỹ thuật số các chức năng chẩn đoán có sẵn thông qua giao diện nối tiếp 2 dây, như được chỉ định trong SFF-8472.
Hệ số hình thức hoàn toàn tuân thủ SFP cung cấp khả năng cắm nóng, nâng cấp cổng quang dễ dàng và thấp Phát xạ EMI.

Đặc trưng Module SFP+

  • Hỗ trợ tốc độ bit 8,5 đến 11,3Gb/s.
  • Hot-Pluggable.
  • Laser DFB 1310nm không được làm lạnh.
  • Đầu nối LC song công.
  • Tuân thủ RoHS và Miễn phí.
  • Lên đến 10 km trên SMF 9/125μm.
  • Nguồn điện đơn + 3.3V.
  • Chức năng chẩn đoán kỹ thuật số tích hợp.
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động thương mại: 0 ° C đến 70 ° C.

Thông tin sản phẩm

Model NO Parameter Unit
MWF-1X-31-10D 10G SFP+ SM 1310nm LC duplex 10Km DDM PCS
MWF-1X-31-20D 10G SFP+ SM 1310nm LC duplex 20Km DDM PCS
MWF-1X-31-40D 10G SFP+ SM 1310nm LC duplex 40Km DDM PCS

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

SẢN PHẨM LIÊN QUAN

icon

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848 - 0868886229