2.125 Gbps SFP Optical Transceiver, 10km Reach

SKU:

AN-2125-SFP-SM/1310/10

Các bộ thu phát SFP là các module hiệu suất cao, tiết kiệm chi phí hỗ trợ tốc độ dữ liệu kép 2.125Gbps và khoảng cách truyền 10 km với SMF.


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 
  

Giới thiệu Module SFP

Các bộ thu phát SFP là các module hiệu suất cao, tiết kiệm chi phí hỗ trợ tốc độ dữ liệu kép 2.125Gbps và khoảng cách truyền 10 km với SMF.
Bộ thu phát bao gồm ba phần: bộ phát laser FP, điốt quang PIN được tích hợp với bộ tiền khuếch đại trở kháng xuyên (TIA) và bộ điều khiển MCU. Tất cả các mô-đun đều đáp ứng các yêu cầu về an toàn laser loại I. Các bộ thu phát tương thích với Thỏa thuận đa nguồn SFP (MSA) và SFF-8472. Để biết thêm thông tin, vui lòng tham khảo SFP MSA.

Các ứng dụng

  • Kênh sợi quang 2X
  • Chuyển sang giao diện Chuyển đổi
  • Đã chuyển đổi các ứng dụng bảng nối đa năng
  • Giao diện Bộ định tuyến/Máy chủ
  • Các hệ thống truyền dẫn quang khác

Đặc trưng Module SFP

  • Liên kết dữ liệu hai chiều lên đến 2.125Gb/s
  • Bộ tách sóng quang mã PIN và laser 1310nm FP để truyền 10 km
  • Tuân theo SFP MSA và SFF-8472 với ổ cắm LC song công
  • Giám sát chẩn đoán kỹ thuật số:
  • Hiệu chuẩn nội bộ hoặc Hiệu chuẩn bên ngoài
  • Tương thích với RoHS
  • + Nguồn điện đơn 3.3V
  • Nhiệt độ trường hợp hoạt động:
  • Tiêu chuẩn: 0 đến + 70 ° C
  • Công nghiệp: -40 đến + 85 ° C

Thông tin sản phẩm

AN-2125-SFP-SM/1310/10

1310nm, 2.125Gbps, 10km, 0ºC ~ +70ºC

AN-2125-SFP-SM/1310/10D

1310nm, 2.125Gbps, 10km, 0ºC ~ +70ºC, With Digital Diagnostic Monitoring

AN-2125-SFP-SM/1310/10I

1310nm, 2.125Gbps, 10km, -40ºC ~ +85ºC

AN-2125-SFP-SM/1310/10DI

1310nm, 2.125Gbps, 10km, -40ºC ~ +85ºC, With Digital Diagnostic Monitoring



CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

SẢN PHẨM LIÊN QUAN

icon

Sản phẩm đã xem

back top