10Gb/s 300m Xenpak Transceiver

SKU:

MWXE-1X-85-03

MWXE-1X-85-03 là một thiết bị cắm nóng trong module hướng Z có thể sử dụng trong các ứng dụng thẻ dòng bộ định tuyến, lưu trữ, mạng IP và LAN và tuân thủ Xenpak MSA. Xenpak-SR là module thu phát quang tích hợp 10,3Gbit/s, bao gồm một máy phát và thu quang 10,3Gbit/s, giao diện XAUI, Mux và Demux với khả năng phục hồi dữ liệu và đồng hồ (CDR). Bộ thu phát này sử dụng Diode Laser VCSEL 850nm để đạt được 300m so với sợi đa chế độ tiêu chuẩn là 10GBASE-SR của IEEE 802.3ae. 

Giới thiệu

MWXE-1X-85-03 là một thiết bị cắm nóng trong module hướng Z có thể sử dụng trong các ứng dụng thẻ dòng bộ định tuyến, lưu trữ, mạng IP và LAN và tuân thủ Xenpak MSA. Xenpak-SR là module thu phát quang tích hợp 10,3Gbit/s, bao gồm một máy phát và thu quang 10,3Gbit/s, giao diện XAUI, Mux và Demux với khả năng phục hồi dữ liệu và đồng hồ (CDR). Bộ thu phát này sử dụng Diode Laser VCSEL 850nm để đạt được 300m so với sợi đa chế độ tiêu chuẩn là 10GBASE-SR của IEEE 802.3ae.

Đặc trưng

  • Giao diện điện XAUI: 4 Làn @ 3.125Gbit/s.
  • Z-Pluggable nóng.
  • Receptory quang SC-duplex.
  • Hỗ trợ MDIO, DOM.
  • LDS 850nm.
  • Máy dò ảnh PIN.
  • Tuân thủ ứng dụng IEEE 802.3ae 10GBASE-SR.
  • Tuân thủ Xenpak MSA.
  • Dấu chân cơ học: 4,76 Điên L x 1,42 Điên W x 0,46 Điên H.
  • Nguồn điện: +5.0 V, +3.3 V.
  • Cung cấp năng lượng thích ứng (APS: +1.2 V).
  • Tổng công suất tiêu thụ: tối đa 2.2 W.
  • Nhiệt độ vỏ máy hoạt động: 0 đến 70 ° C. 
  • Phần tuân thủ RoHS.

Thông tin sản phẩm

Model NO Package Data Rate Wave Length(nm) Temp °C Distance
MWXE-1X-85-03 XENPAK 10G 850nm -40°C-85°C 0.3km
MWXE-1X-31-10 XENPAK 10G 1310nm -40°C-85°C 10km
MWXE-1X-31-40 XENPAK 10G 1550nm -40°C-85°C 40km
MWXE-1X-55-80 XENPAK 10G 1550nm -40°C-85°C 80km

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


1 Trực tiếp:

  • CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG
  •  Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
  •  VPGD: Số 8-9 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
  •  Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn - ngocnx@hptt.vn - tranvietanh@hptt.vn - dangvietthang@hptt.vn
  •  Điện thoại: 02432008042 - 0902175848 - 0986546768 - 0868886229 - 0914240896
  • Skype, Zalo, Whatsapp, Viber Online....0902175848 - 0986546768 - 0868886229 - 0914240896
2. Để lại thông tin:

Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ liên hệ tới  bạn trong vòng 12h. 


Trân trọng cảm ơn...!

Đánh giá sản phẩm

Sản phẩm đã xem

back top