IES2010G-2GF 3ONEDATA Switch Ethernet công nghiệp không quản lí 8 cổng Gigabit Ethernet và 2 cổng quang

SKU:

IES2010G-2GF

IES2010G-2GF là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không được quản lý hỗ trợ 8 cổng 10/100/1000 Base-T (X) RJ45 Ethernet và 2 cổng 1000 Base-FX cáp quang.  

Giới thiệu

IES2010G-2GF là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không được quản lý hỗ trợ 8 cổng 10/100/1000 Base-T (X) RJ45 Ethernet và 2 cổng 1000 Base-FX cáp quang. Switch có mức tiêu thụ điện năng thấp, vỏ kim loại có độ bền cao không có quạt với lớp bảo vệ IP40, có dải nhiệt độ hoạt động rộng (0°C đến 55°C), có thể đáp ứng các yêu cầu của ngành và cung cấp giải pháp nhanh chóng và đáng tin cậy cho thiết bị Ethernet của bạn.

Đặc trưng

  • 8 cổng 10/100/1000Base-TX và 2 cổng 1000Base-FX
  • IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE 802.3x, IEEE802.3z, IEEE802.3ab
  • Hỗ trợ cổng Ethernet 10/100/1000M tự thích ứng
  • Hỗ trợ kiểm soát luồng, trung kế cổng cáp quang và chức năng cách ly cổng
  • Bảo vệ kết nối ngược
  • Hỗ trợ đầu vào nguồn dự phòng (DC12~48V)
  • Cấp bảo vệ IP40, vỏ kim loại có độ bền cao
  • DIN-rail mount
  • Thiết kế không quạt

Thông số kỹ thuật

Công nghệ

  • Tiêu chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3ab, IEEE802.3z
  • Kiểm soát dòng chảy: Điều khiển dòng chảy IEEE802.3x, điều khiển dòng chảy nhấn ngược

Chuyển đổi thuộc tính

  • Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp
  • Băng thông trao đổi hệ thống: 20G
  • Bảng địa chỉ MAC: 8K
  • Bộ nhớ: 1 triệu

Giao diện

  • Cổng điện: điều khiển tốc độ tự động 10Base-T/100Base-TX/1000Base-TX, tự động dò tìm bán song công/toàn phần và MDI/MDI-X
  • Cổng cáp quang 1000M: 1000Base-FX, đầu nối SC/ST, hỗ trợ chế độ đơn (tùy chọn 20/40/60/80Km), đa chế độ (2Km), bước sóng: 1310nm, 1550nm

Khoảng cách truyền dẫn

  • Cáp xoắn: 100M (cáp CAT5/CAT5e tiêu chuẩn)
  • Đa chế độ: 1310nm, 2Km
  • Chế độ đơn: 1310nm, 20/40Km; 1550nm, 60/80/100/120Km

Chỉ báo LED

  • Chỉ báo giao diện: Liên kết (G1~G10)
  • Chỉ báo cung cấp điện: PWR1/PWR2

Nguồn điện

  • Điện áp đầu vào: 12 ~ 48VDC
  • Loại đầu vào: 4 bit khối đầu cuối 7,62mm
  • Hỗ trợ bảo vệ kết nối ngược

Tiêu thụ điện năng

  • Công suất tiêu thụ không tải: 3.9W@24VDC
  • Công suất tiêu thụ toàn tải: 8.6W@24VDC

Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ làm việc: 0°C ~ 55°C
  • Nhiệt độ bảo quản: -10°C ~ 65°C
  • Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)

Kiểu dáng

  • Vỏ: Cấp bảo vệ IP40, vỏ kim loại
  • Cài đặt: DIN rail mount
  • Kích thước (WxHxD): 50mm x 115mm x 80mm

Các sản phẩm cùng Series

Available Models Gigabit SFP Slot Gigabit Fiber Port Gigabit Copper Port Power Supply Range
ES2010G-2GS 2 0 8

12~48VDC 

dual power supply

ES2010G-2GF 0 2 8

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


1 Trực tiếp:

  • CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG
  •  Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
  •  VPGD: Số 8-9 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
  •  Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn - ngocnx@hptt.vn - tranvietanh@hptt.vn - dangvietthang@hptt.vn
  •  Điện thoại: 02432008042 - 0902175848 - 0986546768 - 0868886229 - 0914240896
  • Skype, Zalo, Whatsapp, Viber Online....0902175848 - 0986546768 - 0868886229 - 0914240896
2. Để lại thông tin:

Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ liên hệ tới  bạn trong vòng 12h. 


Trân trọng cảm ơn...!

Đánh giá sản phẩm

back top