IES3010-2GS UPCOM Switch công nghiệp có quản lý 8 cổng 10/100M RJ45 + 2 cổng Gigabit SFP

SKU:

IES3010-2GS

UPCOM IES3010-2GS là bộ chuyển mạch Ethernet được quản lý chuẩn công nghiệp, Din-Rail, layer2, hỗ trợ 8 cổng 10/100M RJ45 + 2 Gigabit SFP.​​​​​​​ 

Giới thiệu

UPCOM IES3010-2GS là bộ chuyển mạch Ethernet được quản lý chuẩn công nghiệp, Din-Rail, layer2, hỗ trợ 8 cổng 10/100M RJ45 + 2 Gigabit SFP. Nó cung cấp một số loại chức năng quản lý mạng tiên tiến, chẳng hạn như: công nghệ dự phòng MW-Ring (thời gian khôi phục lỗi <20ms), VLAN, đa hướng, Chất lượng dịch vụ, Kiểm soát tốc độ, phản chiếu cổng, cảnh báo lỗi và cập nhật từ xa phần sụn, cũng hỗ trợ CLI Quản lý, WEB, Telnet, SNMP, cung cấp giao diện bảng điều khiển web thân thiện với người dùng để dễ dàng cấu hình.

IES3010-2GS áp dụng chuẩn thiết kế công nghiệp, bảo vệ IP40, vỏ hợp kim nhôm, hỗ trợ Din-rail hoặc lắp đặt trên tường, thiết kế không quạt, bảo vệ EMC cấp 4, nguồn kép DC12-48V hoặc đơn AC/DC220V tùy chọn, có thể đáp ứng yêu cầu của các công nghiệp khác nhau các ứng dụng như Tự động hóa công nghiệp, lưới điện thông minh, ngành vận tải đường sắt, thành phố an toàn và các ứng dụng năng lượng mới.


Đặc trưng

  • Switch công nghiệp IES3010-2GS cung cấp 8 cổng 10/100M Base-T(X) + 2 cổng Gigabit SFP.
  • Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE 802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W.
  • Hỗ trợ lọc đa hướng tĩnh, IGMP Snooping.
  • Hỗ trợ RSTP, thời gian trao đổi cách <1s.
  • Hỗ trợ học địa chỉ MAC, aging automatic.
  • Hỗ trợ MW-Ring patent redundance technique (thời gian phục hồi <20ms).
  • Hỗ trợ hiển thị trạng thái cổng, cập nhật dữ liệu.
  • Hỗ trợ IGMP tĩnh và động.
  • Hỗ trợ thống kê luồng.
  • Hỗ trợ bi-directional port mirroring.
  • Hỗ trợ rate control, Broadcast storm control.
  • Hỗ trợ cấu hình file up và download.
  • Hỗ trợ đầu ra cảnh báo rơle 1 kênh.
  • Hỗ trợ chức năng được quản lý như Vlan, QoS, Trunking và phản chiếu cổng.
  • Switch công nghiệp IES3010-2GS có khả năng làm việc trong môi trường khắc nghiệt, nhiệt độ làm việc -40-70 ℃.
  • Hỗ trợ cấu hình WEB.
  • Lớp bảo vệ IP40.

Thông số kỹ thuật

Specification

Product  Name

10-port  Din-Rail Managed layer2 Industrial Ethernet switch

Product  Model

IES3010-2GS  

Port  Definition

8-port 10/100M RJ45 + 2-port Gigabit SFP +1 Console port  

Console  port

RS232/RJ45  

Terminal block for power input

5.08mm terminal block

Terminal block for relay alarm

5.08mm terminal  block,1A@24VDC

Software Function

Redundancy protocol

Support MW-Ring redundancy  and the recovery time<20ms

Support STP/RSTP

Multicast routing

Support IGMP snooping/ IGMP v1/v2/v3

Support GMRP

Support static multicast

Management and maintenance

Support Console and Web management

Support SNMPv1/v2c

Support unified PC software management

Ethernet Standard

IEEE802.3-10BaseT

IEEE802.3u-100BaseTX/100Base-FX

IEEE802.3x-Flow Control

IEEE802.3z-1000BaseLX
 IEEE802.3ab-1000BaseTX

IEEE802.1ab

IEEE802.1D-Spanning Tree Protocol

IEEE802.1w-Rapid Spanning Tree Protocol

IEEE802.1Q -VLAN Tagging

IEEE802.1p -Class of Service
 IEEE802.1X-Port Based Network Access Control

Switch capability

Priority  Queues

4

VLAN  Number

1-4096

IGMP Groups

256

MAC  Table Size

8K

Backplane  bandwidth

5.8Gbps

Switch  Delay

<5μs

Communication distance

Twisted-pair

100m(CAT5/CAT5e cable)

Multi-mode fiber

10/100Base multi-mode: 850nm 2km

Single mode fiber

10/100Base single mode: 1310nm 20km; 1550nm  40/60/80/100/120km

LED indicator lights

 

Front  panel LED lights

Port  light: LINK/ACT;SPEED;GX

Running  light: RUN

Power LED:  PWR1/PWR2

Ring LED:  RING

Power

Input power

Dual  power DC12-48V or Single power AC/DC220V

Full-load consumption

<10W

Overload protection

support

Inversed protection

support

Redundancy protection

support

Working  Environment

Operating Temperature

-40°C~75°C

Storage temperature  

-40°C~85°C

Ambient Humidity

5%~95%  (non-condensing)

Physical Characteristics

Shell

IP40  protection, aluminum alloy shell

Installation

35mm din-rail Installation

Dimension

56mm*182mm*128mm 

Các sản phẩm cùng Series

Model Name Description
IES3010-2GS-AD220 8-port 10/100M Base-T(X)+ 2-port Gigabit SFP, Single AC/DC220V
IES3010-2F-2GS-AD220 6-port 10/100M Base-T(X)+2-port 100M FX+2-port Gigabit SFP, Single AC/DC220V
IES3010-8F-2GS 8-port 100M FX+2-port Gigabit SFP, Dual DC12-48V
IES3010-4F-2GS 4-port 10/100M Base-T(X)+4-port 100M FX+2-port Gigabit SFP, Dual DC12-48V
IES3010-2F-2GS 6-port 10/100M Base-T(X)+2-port 100M FX+2-port Gigabit SFP, Dual DC12-48V
IES3010-2GS 8-port 10/100M Base-T(X) +2-port Gigabit SFP, Dual DC12-48V
IES3010-4F-2GS-AD220 4-port 10/100M Base-T(X)+4-port 100M FX+2-port Gigabit SFP, Single AC/DC220V
IES3010-8F-2GS-AD220 8-port 100M FX+2-port Gigabit SFP, Single AC/DC220V

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


1 Trực tiếp:

  • CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG
  •  Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
  •  VPGD: Số 8-9 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
  •  Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn - ngocnx@hptt.vn - tranvietanh@hptt.vn - dangvietthang@hptt.vn
  •  Điện thoại: 02432008042 - 0902175848 - 0986546768 - 0868886229 - 0914240896
  • Skype, Zalo, Whatsapp, Viber Online....0902175848 - 0986546768 - 0868886229 - 0914240896
2. Để lại thông tin:

Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ liên hệ tới  bạn trong vòng 12h. 


Trân trọng cảm ơn...!

Đánh giá sản phẩm
13/05/2021
11/05/2021
11/05/2021
08/05/2021
07/05/2021
05/05/2021
05/05/2021
05/05/2021
04/05/2021
04/05/2021
pan peter
05/10/2020
sản phẩm chất lượng cao

back top