Dây nhảy quang Single-mode FC-ST

Được thiết kế với kiểu dáng nhỏ gọn, khối lượng nhẹ, chiều dài khoảng 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m,… tùy vào nhu cầu sử dụng trong công việc. Chúng sử dụng sợi cáp quang đơn mốt, giúp cho các kỹ thuật viên có thể dễ dàng sử dụng – plug and play, lắp đặt và vận chuyển.


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

Giới Thiệu

Được thiết kế với kiểu dáng nhỏ gọn, khối lượng nhẹ, chiều dài khoảng 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m,… tùy vào nhu cầu sử dụng trong công việc. Chúng sử dụng sợi cáp quang đơn mốt, giúp cho các kỹ thuật viên có thể dễ dàng sử dụng – plug and play, lắp đặt và vận chuyển.
 
Dây nhảy quang Single-mode có lõi sợi quang Single-mode đường kính 9 micromet, được bao bọc bởi ống đệm lỏng có đường kính 125 micromet. Bên ngoài được bao bọc bởi lớp vỏ nhựa PVC chính hãng có tính dẻo dai, đường kính 2.0mm hoặc 3.0mm giúp chống chịu sự tác động cơ học từ bên ngoài và sự thay đổi thất thường của môi trường, thời tiết. Đặc trưng cơ bản nhất để nhận biết dây nhảy quang Single-mode là sợi dây có màu vàng tươi.
 
Hơn nữa, dây nhảy quang Single-mode FC-ST giống như các loại dây nhảy quang khác chúng cũng đạt được các tiêu chuẩn gắt gao trong nước và thế giới, cụ thể như các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O nên quý khách hàng có thể hoàn toàn yên tâm bởi chất lượng cũng như hiệu suất sử dụng.
 
Dây nhảy quang Single-mode FC-ST thường được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Đặc trưng

  • Đầu nối phải: FC/ST, loại sợi tùy chọn Single-mode, MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Đầu nối trái: ST/FC, sợi Single-mode, MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Chiều dài: theo yêu cầu của khách hàng.
  • Số lần kết nối: 1000 lần
  • Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
  • Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
  • Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

Thông số kỹ thuật

  • Loại: FC/ST 9/125 đơn mode, đa mode
  • Đầu kết nối: FC/ST
  • Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
  • Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
  • Bước sóng: 1310, 1550 nm
  • Độ uốn cong: R = 3cm
  • Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
  • Lực nghiền nát: 550N/cm

Kích cỡ, màu sắc

  • Đường kính cáp: 3.0mm
  • Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm
  • Vỏ: PVC (OFNR-rated)
  • Màu vỏ: Vàng
  • Chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

Sản phẩm đã xem

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848 - 0868886229