Dây nhảy quang, Simplex, Singlemode, SC/UPC - SC/APC, 15 m

SKU:

1-2160363-5

Dây nhảy quang, Simplex, Singlemode, SC/UPC - SC/APC, 15 m  

Thông số kỹ thuật

  • Màu đầu vào A: Xanh nước biển
  • Màu đầu vào B: Xanh lá cây
  • Màu đầu nối A: Xanh nước biển
  • Màu đầu nối B: Xanh lá cây
  • Số lượng đầu nối A: 1
  • Số lượng đầu nối B: 1
  • Giao diện đầu nối A: SC/UPC
  • Giao diện đầu nối B: SC/APC
  • Màu dây: Vàng
  • Tổng số dây: 1
  • Kích thước: 15 m | 49.213 ft
  • Chế độ dây: Singlemode

Lựa chọn sản phẩm

1685300            Simplex, Singlemode, SC/UPC - SC/APC, 1m
2055457-3         Simplex, Singlemode, SC/UPC - SC/APC, 3m
2160363-5         Simplex, Singlemode, SC/UPC - SC/APC, 5m
1712190            Simplex, Singlemode, SC/UPC - SC/APC, 10m
1-2160363-5      Simplex, Singlemode, SC/UPC - SC/APC, 15m
1712191            Simplex, Singlemode, SC/UPC - SC/APC, 20m
2-2160363-5      Simplex, Singlemode, SC/UPC - SC/APC, 25m
1457902            Simplex, Singlemode, SC/UPC - SC/APC, 30m

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848 - 0868886229