Dây nhảy quang, Duplex, Singelmode, LC/UPC - LC/APC, 10m

SKU:

1-2055315-0

Dây nhảy quang, Duplex, Singelmode, LC/UPC - LC/APC, 10m    

Thông số kỹ thuật

  • Màu đầu vào A: Xanh lá cây
  • Màu đầu vào B: Xanh nước biển
  • Màu đầu nối A: Xanh lá cây
  • Màu đầu nối B: Xanh nước biển
  • Số lượng đầu nối A: 2
  • Số lượng đầu nối B: 2
  • Giao diện đầu nối A: LC/UPC
  • Giao diện đầu nối B: LC/APC
  • Màu dây: Vàng
  • Kích thước: 10 m | 32.808 ft
  • Chế độ dây: Singlemode

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top