Dây nhảy quang, Duplex, MultiMode, SC/UPC - SC/UPC, 3m

SKU:

FTL-99K003M

Dây nhảy quang, Duplex, MultiMode, SC/UPC - SC/UPC, 3m  

Thông số kỹ thuật

  • Màu đầu vào A: Xám
  • Màu đầu vào B: Xám
  • Màu đầu nối A: Xám
  • Màu đầu nối B: Xám
  • Số lượng đầu nối A: 2
  • Số lượng đầu nối B: 2
  • Giao diện đầu nối A: SC/UPC
  • Giao diện đầu nối B: SC/UPC
  • Màu dây: Xanh nước biển nhạt
  • Tổng số dây: 2
  • Kích thước: 3 m | 9.843 ft
  • Chế độ dây: Multimode

Lựa chọn sản phẩm

PAT-SCSC-P40C001M         Duplex, Multimode, SC/UPC - SC/UPC, 1m
FTL-99K003M                       Duplex, Multimode, SC/UPC - SC/UPC, 3m
FTL-99K005M                       Duplex, Multimode, SC/UPC - SC/UPC, 3m
FTL-99K010M                       Duplex, Multimode, SC/UPC - SC/UPC, 10m
FTL-99K025M                       Duplex, Multimode, SC/UPC - SC/UPC, 25m

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848 - 0868886229