WS-C2960X-24TS-LL

SKU:

WS-C2960X-24TS-LL

Cisco Switch 2960X WS-C2960X-24TS-LL được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960X Series. Cisco Switch WS-C2960X-24TS-LL cung cấp 24 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T với 02 Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960X-24TS-LL sử dụng điện AC 220V.  

Giới thiệu

Cisco Switch 2960X WS-C2960X-24TS-LL được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960X Series. Cisco Switch WS-C2960X-24TS-LL cung cấp 24 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T với 02 Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960X-24TS-LL sử dụng điện AC 220V.

Cisco Switch WS-C2960X-24TS-LL là một sản phẩm nổi bật thuộc dòng sản phẩm Catalyst C2960X.Cisco C2960X-24TS-LL với thiết kế 24 Port chuyển đổi Gigabit 2 cổng quang SFP hỗ trợ tính năng LAN Lite.Ciso WS-C2960X-24TS-LL có khả năng xếp chồng lên nhau, giúp cho người dùng tiết kiệm không gian và chi phí đồng thời cũng dễ dàng hơn trong việc phát triển và mở rộng hệ thống.

Cisco Switch Catalyst WS-C2960X-24TS-LL được khách hàng ưa chuộng và tin dùng với các tính năng nổi trội, tuổi thọ cao, và giá thành hợp lý.Không chỉ vậy Cisco Switch WS-C2960X-24TS-LL còn cung cấp một chế độ bảo mật vô cùng tốt, cấp quyền hạn chết truy cập vào mạng đồng thời cũng giúp giảm thiểu các mối đe họa với hệ thống.

Cisco Switch WS-C2960X-24TS-LL chính hãng còn cung cấp các giải pháp dự phòng, cho phép ngăn chặn, xử lý linh hoạt các sự cố giúp đảm bảo cho mạng có thể hoạt động ổn định.Tính năng thôn minh Cisco Catalyst SmartOperations giúp đơn giản hóa việc lập PLAN và triển khai với các kĩ thuật viên.Mặt khác nó cũng giúp theo dõi phát hiện và xử lý sự cố trong hệ thống mạng LAN một cách tốt hơn.

Với một CLI, Cisco Identity Services Engine (ISE) cho phép Cisco WS-C2960X-24TS-LL giúp cho việc cấu hình và thiết lập cơ chế bảo mật tốt hơn.

Thông số kỹ thuật

  • Giao diện: 24 cổng Ethernet 10/100/1000 , 2 cổng Gigabit Ethernet SFP
  • Giao diện quản lý mạng: 10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)
  • Băng thông (Gbps): 50 Gbps
  • Hiệu suất chuyển tiếp: 68.5Mpps
  • Chuyển đổi băng thông: 100Gbps
  • Các VLAN hoạt động tối đa: 64
  • Địa chỉ MAC Kích thước Bảng: 16K (mặc định)
  • CPU: APM86392 600MHz lõi kép
  • RAM: 256 MB
  • Bộ nhớ Flash: 64 MB
  • Các trạng thái của hệ thống: Hệ thống, RPS, Stack link status, duplex link, PoE, và tốc độ liên kết
  • Cổng điều khiển: USB (Loại B), Ethernet (RJ-45)
  • Tiêu chuẩn: Chuẩn IEEE 802.1D Spanning Tree, Ưu tiên IEEE 802.1p CoS, IEEE 802.1Q VLAN, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1X, IEEE 802.1ab (LLDP), IEEE 802.3ad, IEEE 802.3af và IEEE 802.3 Tại, IEEE 802.3ah (100BASE-X đơn / đa chỉ sợi), IEEE 802.3x full duplex trên các cổng 10BASE-T, 100BASE-TX và 1000BASE-T
  • Khả năng bảo mật: 
    • Hỗ trợ 802.1X, khả năng lọc dựa trên địa chỉ MAC nguồn, đích.
    • Hỗ trợ các tính năng: Unicast Reverse Path Forwarding (RPF), Multidomain Authentication, Bridge protocol data unit (BPDU) Guard, Spanning Tree Root Guard (STRG), IGMP filtering và  Dynamic VLAN assignment
    • Hỗ trợ các giao thức :TACACS, RADIUS, SSHv2, SNMPv3
  • Hỗ trợ các tính năng dự phòng
    • Hỗ trợ giao thức Cross-stack EtherChannel, Flexlink giúp việc hội tụ mạng nhanh chóng.
    • Hỗ trợ các giao thức IEEE 802.1s/w Rapid Spanning Tree Protocol (RSTP) and Multiple Spanning Tree Protocol (MSTP), hay  Per-VLAN Rapid Spanning Tree (PVRST+)
    • Hỗ trợ tính năng Switch-port auto-recovery (Error Disable) tự động kích hoạt các kết nối mạng bị ngắt khi xảy ra lỗi mạng
  • Khả năng hỗ trợ chất lượng QoS
    • Shaped Round Robin (SRR) + Weighted Tail Drop (WTD)
    • Hỗ trợ STP, MSTP, PVRST+,
    • Hỗ trợ tính năng hạn điều khiển băng thông Rate Limiting
    • và hỗ trợ tính năng The Cisco committed information rate (CIR). Có thể giới hạn băng thông ở mức 8kbps
    • Cross-stack QoS cho phép thực hiện tính năng QoS qua cáp Stack
    • Flow-based rate limiting ( giới hạn băng thông và có thể đặt tới 256 các chính sách cho mỗi port
  • Trọng lượng: 3,7 kg
  • Kích thước: 1.75 x 17.5 x 11.8 in. (4.5 x 44.5 x 29.9 cm)
  • Thời gian chạy ổn định (MTBF): Tối thiểu 622,350 giờ liên tục
  • Nguồn cung cấp: 100-240VAC (autoranging)

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm
13/05/2021

Sản phẩm đã xem

WS-C2960X-24TS-LL

Liên hệ

back top