WS-C2960X-24TS-L

SKU:

WS-C2960X-24TS-L

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L 2 x 10/100/1000M Ethernet, 4 x 1G SFP Uplink, LAN Base


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

Giới thiệu

Bộ chuyển mạch Cisco 2960X WS-C2960X-24TS-L​ là thiết bị chuyển mạch Gigabit Ethernet có cấu hình cố định, cung cấp khả năng truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng trong các doanh nghiệp hoặc trường học. Switch Cisco 2960X WS-C2960X-24TS-L​ cung cấp khả năng tích hợp, cấu hình, theo dõi và khắc phục sự cố thiết bị dễ dàng.

Bộ chuyển mạch Cisco 2960X WS-C2960X-24TS-L được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960X Series. Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L cung cấp 24 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T với 04 Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode.

Thông số kỹ thuật

Giao diện Uplink 4 x 1G SFP
Cổng 24 cổng Ethernet 10/100/1000 Gigabit
Số xếp chồng số 8
Dải băng thông 80G
Chuyển tiếp băng thông 108Gbps
Chuyển mạch băng thông 216Gbps
RAM 512MB
Bộ nhớ flash 128MB
Kích thước 44,5 cm x 27,9 cm x 4,5 cm
Trọng lượng 9,19 Kg

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi 


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm
13/05/2021

Sản phẩm đã xem

WS-C2960X-24TS-L

Liên hệ

back top