WS-C2960+48PST-S

SKU:

WS-C2960+48PST-S

WS-C2960+48PST-S là một thiết bị chuyển đổi LAN Lite thuộc dòng sản phẩm Switch Cisco 2960 Series chất lượng cao của nhà sản xuất Cisco. Sản phẩm hiện đang được bán chính hãng tại hệ thống của SSS trên lãnh thổ Việt Nam với mức giá vô cùng ưu đãi, đi kèm chế độ bảo hành theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất.   

Giới thiệu

WS-C2960+48PST-S là một thiết bị chuyển đổi LAN Lite thuộc dòng sản phẩm Switch Cisco 2960 Series chất lượng cao của nhà sản xuất Cisco. Sản phẩm hiện đang được bán chính hãng tại hệ thống của SSS trên lãnh thổ Việt Nam với mức giá vô cùng ưu đãi, đi kèm chế độ bảo hành theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất.

Nhắc đến Cisco là nhắc đến một hãng sản xuất với các thiết bị cấu hình mạng chuyên dụng chất lượng cao, hiệu năng hoạt động ổn định và WS-C2960+48PST-S cũng không phải là ngoại lệ. Thiết bị cung cấp đến 48 cổng PoE Ethernet 48 x 10/100, kết hợp cùng các cổng Uplink hỗ trợ 2x1000 Base-T và 2x SFP.

Đây là một sản phẩm chuyên dụng được thiết kế và sản xuất đặc biệt cho các công ty, chi nhánh và văn phòng thông thường với không gian làm việc hay mạng lưới cơ sở hạ tầng khiêm tốn. Đặc biệt, nếu so với các sản phẩm khác thuộc dòng Switch Cisco 2960 Series thì WS-C2960+48PST-S rất phù hợp với những doanh nghiệp có mức đầu tư chi phí thấp.

Bộ tính năng phần mềm IOS Cisco được cài đặt sẵn trên thiết bị đem lại khả năng hoạt động ổn định và tính đồng bộ cao cho các thiết bị đầu cuối. Thiết bị có bộ nhớ Flash 64Mb đi kèm DRAM 128Mb cho khả năng chuyển tiếp băng thông là 16Gb/ giây rất ấn tượng. Máy sử dụng dây nguồn AC được cung cấp để kết nối nguồn AC với ổ điện AC.

Thông số kỹ thuật

  • Kích thước Unit: Rack-mountable 1U
  • Bộ tính năng: LAN Lite
  • Cổng Uplink: 2 x SFP and 2 x 1000BASE-T
  • Cổng: 48 x 10/100 Ethernet Ports
  • Nguồn PoE: 370W
  • Số lượng cổng PoE tối đa: 24 ports up to 15.4W
  • Băng thông chuyển tiếp: 16 Gbps
  • RAM: 128MB
  • Bộ nhớ Flash: 64MB
  • Kích thước: 4.4cm x 45.0cm x 33.2cm
  • Trọng lượng: 9.19 Kg
WS-C2960+48PST-L Front Panel | Router switch, Cisco, Graphic card
Hình ảnh: Mặt trước Cisco WS-C2960+48PST-S
  1. Đèn LED chuyển đổi
  2. Nút Chế độ
  3. Cổng 10/100 PoE,
  4. Cổng Uplink 10/100/1000
  5. Khe cắm mô-đun SFP

Hình ảnh: Mặt sau WS-C2960+48PST-S
 
  1. Cổng bảng điều khiển RJ-45
  2. Quạt thông gió
  3. Đầu nối RPS
  4. Đầu nối nguồn AC

Module tùy chọn 

  • GLC-SX-MMD   1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
  • GLC-LH-SMD    1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
  • GLC-TE             1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm
13/05/2021

SẢN PHẨM LIÊN QUAN

icon

Sản phẩm đã xem

WS-C2960+48PST-S

Liên hệ

back top