Dây nhảy quang Single-mode SC-SC

Dây nhảy quang Single-mode SC-SC chính hãng giá rẻ là một đoạn cáp quang có chiều dài từ 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m,… tùy vào yêu cầu sử dụng của khách hàng, và đã được máy bấm sẵn hai đầu connector. Hiểu một cách đơn giản thì dây nhảy quang chính là thiết bị trung chuyển tín hiệu để nối từ bộ converter sang thiết bị mô-đem. Dây nhảy quang Single-mode SC-SC là một trong những loại dây nhảy quang Single-mode cơ bản sử dụng sợi cáp quang đơn mốt, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Dấu hiệu nhận biết của dây nhảy quang Single-mode chính là chúng có màu sắc màu vàng tươi khác với dây nhảy quang đa mốt.


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

​​​​​​​    

Giới Thiệu

Dây nhảy quang Single-mode SC-SC chính hãng giá rẻ là một đoạn cáp quang có chiều dài từ 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m,… tùy vào yêu cầu sử dụng của khách hàng, và đã được máy bấm sẵn hai đầu connector. Hiểu một cách đơn giản thì dây nhảy quang chính là thiết bị trung chuyển tín hiệu để nối từ bộ converter sang thiết bị mô-đem. Dây nhảy quang Single-mode SC-SC là một trong những loại dây nhảy quang Single-mode cơ bản sử dụng sợi cáp quang đơn mốt, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Dấu hiệu nhận biết của dây nhảy quang Single-mode chính là chúng có màu sắc màu vàng tươi khác với dây nhảy quang đa mốt.

Được thiết kế với kết cấu đơn giản nhưng không kém phần tinh tế và nhất là rất chắc chắn nên dây nhảy quang Single-mode SC-SC có thể dễ dàng sử dụng trong bất cứ điều kiện phơi dưới nhiệt độ cao hay là có thể chống chịu được sức kéo phù hợp trong quá trình lắp đặt và vận chuyển. Chúng được cấu tạo gồm 2 đầu nối được chia đều ở hai phía ở giữa là đoạn sợi quang. Ống nối được cấu tạo dạng trục, làm từ kim loại, sứ hoặc nhựa chất lượng cao có công dụng giữ chặt sợi quang. Thân đầu nối được làm bằng vật liệu nhựa, kim loại chứa ống nối được cố định với lớp vỏ ngoài bảo vệ và lớp chịu lực. Các khớp nối có chức năng cố định đầu nối quang kết nối đến các thiết bị khác.

Điểm cộng lớn nhất của dây nhảy quang Single-mode SC-SC chính hãng là chúng sở hữu bảng thành tích đáng kinh ngạc về chất lượng và hiệu suất như các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, Telcordia TM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Để đạt được thành quả như vậy là nhờ sự nỗ lực không ngừng nghỉ của nhà sản xuất trong việc sáng tạo và tìm kiếm giải pháp mạng hoàn hảo hỗ trợ các thiết bị mạng thông dụng.

Đặc trưng

  • Đầu nối phải: SC/UPC, loại sợi tùy chọn Single-mode, MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Đầu nối trái: SC/UPC, sợi Single-mode, MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Chiều dài: theo yêu cầu của khách hàng.
  • Số lần kết nối: 1000 lần
  • Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
  • Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
  • Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

Thông số kỹ thuật

  • Loại: SC/UPC – SC/UPC 9/125 đơn mode, đa mode
  • Đầu kết nối: SC/SC
  • Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
  • Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
  • Bước sóng: 1310, 1550 nm
  • Độ uốn cong: R = 3cm
  • Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
  • Lực nghiền nát: 550N/cm

Kích cỡ, màu sắc

  • Đường kính cáp: 3.0mm
  • Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm
  • Vỏ: PVC (OFNR-rated)
  • Màu vỏ: Vàng
  • Chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

Sản phẩm đã xem

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848 - 0868886229