Dây nhảy quang Multi-mode OM3 SC-FC

Dây có đầu trái là đầu kết nối loại SC/UPC và đầu phải là các đầu FC/UPC nối vào các bộ chuyển đổi tín hiệu video sang quang. Sợi dây có thiết kế nhỏ gọn, tiện dụng với đường kính 2.0mm, 3.0mm, lõi sợi quang truyền dẫn có đường kính 50/125 µm giúp tiết kiệm không gian, thuận tiện cho việc lắp đặt và thi công.


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 
   

Giới Thiệu

Dây có đầu trái là đầu kết nối loại SC/UPC và đầu phải là các đầu FC/UPC nối vào các bộ chuyển đổi tín hiệu video sang quang. Sợi dây có thiết kế nhỏ gọn, tiện dụng với đường kính 2.0mm, 3.0mm, lõi sợi quang truyền dẫn có đường kính 50/125 µm giúp tiết kiệm không gian, thuận tiện cho việc lắp đặt và thi công.
Giống những loại dây nhảy Multi-mode OM3 khác dây nhảy OM3 SC-FC Multi-mode cũng có màu xanh Aqua (màu xanh nước biển) đặc trưng giúp khách hàng dễ dàng nhận biết và phân biệt chúng với các loại dây khác. Lớp vỏ bao bọc sử dụng chất liệu nhựa chuyên dụng HPDE or LSZH bền chắc có khả năng chống cháy. Bên trong có một lớp mỏng dây Kevlor tẩm dầu chống thấm.
Được sản xuất đáp ứng các tiêu chuẩn quốc tế như : IEC, JSC, UL94V-O (tiêu chuẩn chống cháy) không quá ngạc nhiên khi dây nhảy quang OM3 SC-FC Multi-mode được sử dụng rộng rãi và phổ biến hơn các loại dây nhảy khác.

Đặc trưng

  • Loại dây nhảy: Multi-mode OM3 – Multi-mode OM3 SC-FC
  • Màu sắc: Màu xanh AQUA – màu xanh của nước biển
  • Đầu cắm: Các đầu SC/UPC-FC/UPC
  • Chất liệu vỏ: Nhựa HPDE or LSZH
  • Lớp chống thấm : Các sợi Kevlor tẩm dầu chống thấm
  • Chiều dài : Có thể đặt hàng theo nhu cầu của khác hàng.

Thông số kỹ thuật

  • Bước sóng hoạt động: 850nm
  • Độ suy hao: ≤ 0.2 dB
  • Tốc độ: 10Gb
  • Đường kính sợi quang : 50/125 µm
  • Đường kính dây: 2.0mm, 3.0mm
  • Nhiệt độ hoạt động: 20°C - 70°C
  • Chiều dài dây có sẵn: 3m,5m,10m,15m,20m,25m,30,
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

Sản phẩm đã xem

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848 - 0868886229