OPT-1100P Switch POE 1 cổng 100M FX và 1 cổng 10/100/1000M TX

SKU:

OPT-1100P

OPT-1100P series là bộ chuyển đổi Công suất cao IEEE 802.3at IEEE 802.3at Công suất cao một cổng, được thiết kế đặc biệt để đáp ứng nhu cầu ngày càng tăng về thiết bị mạng yêu cầu công suất cao hơn như camera mạng PTZ (Pan, Tilt & Zoom), tốc độ PTZ mái vòm, điện thoại VoIP màn hình cảm ứng màu, điểm truy cập mạng LAN không dây đa kênh (IEEE 802.11a/b/g/n) và các thiết bị mạng khác cần nguồn điện cao hơn để hoạt động bình thường. Loạt bộ chuyển đổi nguồn qua Ethernet cao OPT-1100P là giải pháp lý tưởng để truyền dữ liệu và nguồn điện đến các thiết bị mạng trực tiếp thông qua giao diện Cổng RJ45 mà không cần lắp thêm ổ cắm điện và cáp điện.   


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

Giới thiệu

OPT-1100P series là bộ chuyển đổi Công suất cao IEEE 802.3at IEEE 802.3at Công suất cao một cổng, được thiết kế đặc biệt để đáp ứng nhu cầu ngày càng tăng về thiết bị mạng yêu cầu công suất cao hơn như camera mạng PTZ (Pan, Tilt & Zoom), tốc độ PTZ mái vòm, điện thoại VoIP màn hình cảm ứng màu, điểm truy cập mạng LAN không dây đa kênh (IEEE 802.11a/b/g/n) và các thiết bị mạng khác cần nguồn điện cao hơn để hoạt động bình thường. Loạt bộ chuyển đổi nguồn qua Ethernet cao OPT-1100P là giải pháp lý tưởng để truyền dữ liệu và nguồn điện đến các thiết bị mạng trực tiếp thông qua giao diện Cổng RJ45 mà không cần lắp thêm ổ cắm điện và cáp điện.

Đặc trưng

  • Tuân thủ chuẩn IEEE 802.3at, IEEE 802.3af PoE
  • Cung cấp nguồn DC 48V qua cáp Ethernet RJ45 cho các thiết bị có cổng Ethernet
  • Hỗ trợ công suất đầu ra tối đa 40 watt
  • Hỗ trợ phát hiện PD và phân loại PD
  • Hỗ trợ lưu lượng video siêu lớn
  • Hỗ trợ tự động thương lượng trên cổng RJ-45
  • Tự động đàm phán song công (HDX/FDX) trên cổng RJ-45
  • Hỗ trợ MDI/MDI-X tự động trên cổng RJ-45
  • Hỗ trợ kích thước khung jumbo 9K byte
  • Đèn LED trạng thái để dễ dàng theo dõi trạng thái thiết bị

Thông số kỹ thuật

Giao diện

  • 1 x cổng Ethernet + DC (RJ45) 10/100/1000Base-Tx
  • 1 x Cổng quang (1x9 hoặc SFP) 100Base-Fx

Cổng quang

  • Có sẵn cho Singelmode 1310nm và 1550nm và Multimode 850nm
  • Khoảng cách chuyển: lên đến 120km
  • Kết nối: SFP
  • Lõi sợi quang: 8,3μm, 8,7μm, 9μm và 10μm trên sợi đơn mode; 50, 62,5 và 100μm trên sợi quang đa chế độ

Cổng Ethernet

  • Cáp: Cáp Cat 5/5e/6 UTP
  • Tốc độ khả dụng: cưỡng bức 10Mbps, buộc 100Mbps, buộc 1000Mbps và tự động dò 10/100/1000Mbps. Tự động đàm phán song công và bán song công
  • Đầu nối: Đầu nối RJ-45; Tự động cảm biến kết nối MDI/MDI-X

Tiêu chuẩn

  • IEEE802.3 (10Base-T)
  • IEEE802.3u (100Base-TX/FX)
  • IEEE802.3ab (1000Base-T)
  • IEEE802.3z (1000Base-SX/LX/CX/T)
  • IEEE802.3x (Flow control)
  • IEEE802.3af (Power over Ethernet Standard)
  • IEEE802.3at (Power over Ethernet enhancements Standard)

Chuyển đổi thuộc tính

  • Bảng MAC: 8K
  • Bộ đệm gói: 1Mbit
  • Chuyển đổi độ trễ: <5μs

Đèn báo LED

  • Trạng thái nguồn, Trạng thái tốc độ, Liên kết/Hành động TX

Đặc điểm kỹ thuật PoE

  • Công suất đầu ra: PoE 48V DC, tối đa 40 watt
  • Loại cấp nguồn PoE: End-Span
  • Chỉ định chân nguồn: 1/2 (+), 3/6 (-)
  • Ngân sách nguồn PoE: 40 watt

Nguồn điện

  • 48V DC, 1A Bộ chuyển đổi AC sang DC bên ngoài

Kiểu dáng

  • Vỏ: Vỏ kim loại
  • Kích thước: 94 x 70 x 26mm
  • Trọng lượng: 0.3kg

Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ hoạt động: -40°C đến 85°C
  • Nhiệt độ bảo quản: -40°C đến 85°C
  • Độ ẩm hoạt động: 10% đến 95% RH (không ngưng tụ)
  • Độ ẩm lưu trữ: 5% đến 95% RH (không ngưng tụ)

Các sản phẩm cùng Series

Model No Description
OPT-1100PM02 100Base-Fx to 10/100/1000Base-Tx PoE(PSE), Multi mode, 2km, SC/ST/FC
OPT-1100PS20 100Base-Fx to 10/100/1000Base-Tx PoE(PSE), Single mode, 20km, SC/ST/FC
OPT-1100PS40 100Base-Fx to 10/100/1000Base-Tx PoE(PSE), Single mode, 40km, SC/ST/FC
OPT-1100PS80 100Base-Fx to 10/100/1000Base-Tx PoE(PSE), Single mode, 80km, SC/ST/FC
OPT-1100PW20 100Base-Fx to 10/100/1000Base-Tx PoE(PSE), Bi-Directional, 20km, SC/ST/FC
OPT-1100PW40 100Base-Fx to 10/100/1000Base-Tx PoE(PSE), Bi-Directional, 40km, SC/ST/FC
OPT-1100PW80 100Base-Fx to 10/100/1000Base-Tx PoE(PSE), Bi-Directional, 80km, SC/ST/FC
OPT-1100PA FE SFP Port to 10/100/1000Base-Tx PoE(PSE)
Optional SFP (OPT-1100PA)
SFP-SX-MM-0102 SFP,155M,1310nm,2km,LC
SFP-LX-SM-0120 SFP,155M ,1310nm,20km,LC
SFP-LX-SM-0140 SFP,155M ,1310nm,40km,LC
SFP-ZX-SM-0180 SFP,155M ,1550nm,80km,LC

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top