Switch Ethernet công nghiệp không quản lí 4 cổng Ethernet và 2 cổng Gigabit Fiber IES206-2GF

SKU:

IES206-2GF

IES206-2GF là loại bộ chuyển mạch Ethernet không được quản lý công nghiệp cắm và chạy, hỗ trợ 4 cổng Ethernet 10/100Base-T(X) RJ45 và 2 cổng 1000Base-FX Fiber (tùy chọn SC/ST/FC). Công tắc không có quạt, công suất thấp trong quá trình hoạt động, có cấu tạo công nghiệp cấp 4 và làm hỏng vỏ sắt độ bền cao với cấp bảo vệ IP40, do đó hiệu suất ổn định hơn. Sản phẩm phù hợp với tiêu chuẩn CE, FCC. Giá đỡ đường ray DIN và nhiệt độ hoạt động rộng (-40°C đến 75°C) có thể đáp ứng một số loại môi trường công nghiệp và nó có thể cung cấp giải pháp đáng tin cậy và nhanh chóng cho thiết bị Ethernet của bạn. 

Giới thiệu IES206-2GF

IES206-2GF là loại bộ chuyển mạch Ethernet không được quản lý công nghiệp cắm và chạy, hỗ trợ 4 cổng Ethernet 10/100Base-T(X) RJ45 và 2 cổng 1000Base-FX Fiber (tùy chọn SC/ST/FC). Công tắc không có quạt, công suất thấp trong quá trình hoạt động, có cấu tạo công nghiệp cấp 4 và làm hỏng vỏ sắt độ bền cao với cấp bảo vệ IP40, do đó hiệu suất ổn định hơn. Sản phẩm phù hợp với tiêu chuẩn CE, FCC. Giá đỡ đường ray DIN và nhiệt độ hoạt động rộng (-40°C đến 75°C) có thể đáp ứng một số loại môi trường công nghiệp và nó có thể cung cấp giải pháp đáng tin cậy và nhanh chóng cho thiết bị Ethernet của bạn.

Đặc trưng IES206-2GF

  • 4x cổng 10/100Base-T (X) + 2x cổng 1000Base-FX.
  • Hỗ trợ IEEE802.3/802.3u/802.3z, lưu trữ và chuyển tiếp.
  • Hỗ trợ 10/100M, half/full duplex, MDI/MDI-X.
  • Phạm vi nhiệt độ làm việc rộng: -40°C đến 75°C.
  • Hỗ trợ đầu vào nguồn 12 ~ 48VDC.
  • Vỏ kim loại với cấp bảo vệ IP40.
  • DIN rail mount.

Thông số kỹ thuật

Công nghệ

  • Tiêu chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z

Chuyển đổi thuộc tính

  • Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps
  • Tốc độ chuyển tiếp 1000M: 1488095pps
  • Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp
  • Băng thông trao đổi hệ thống: 7.6G
  • Bảng địa chỉ MAC: 8K
  • Bộ nhớ: 1 triệu

Giao diện

  • Cổng điện: điều khiển tốc độ tự động 10Base-T/100Base-TX, tự động dò tìm một nửa/toàn phần và MDI/MDI-X
  • Cổng sợi quang Gigabit: 1000Base-FX, SC/FC/ST tùy chọn

Khoảng cách truyền dẫn

  • Cặp xoắn: 100m (cáp CAT5/CAT5e tiêu chuẩn)
  • Sợi đa chế độ: 1310nm, 2Km
  • Sợi quang đơn chế độ:
    • 1310nm, 20/40Km
    • 1550nm, 60/80/100/120Km

Chỉ báo LED

  • Chỉ báo chạy: RUN
  • Cổng Ethernet Chỉ báo Liên kết/Hành động: 1 ~ 4/G1 ~ G2

Nguồn điện

  • Điện áp đầu vào: 12 ~ 48VDC
  • Loại đầu vào: Khối đầu cuối cao độ 4 chân 7,62mm

Tiêu thụ điện năng

  • Tiêu thụ không tải: 3.8W@24VDC
  • Tiêu thụ toàn tải: 5.5W@24VDC

Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ làm việc: -40°C đến 75°C
  • Nhiệt độ bảo quản: -40°C đến 85°C
  • Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)

Kiểu dáng

  • Vỏ: bảo vệ IP40, vỏ kim loại
  • Cài đặt: DIN Rail mount
  • Trọng lượng: 660 g
  • Kích thước (WxHxD): 53 mm x 138 mm x 110 mm

Các sản phẩm cùng Series

Available Models 100M Fiber Port 100M Copper Port Power Supply Range
IES215(12~48VDC) 0 5  
 12~48VDC
 
IES215-1F(12~48VDC) 1 4
IES215-2F(12~48VDC) 2 3
IES215(100~240VAC)  0 5 100~240VAC/DC
IES215-1F(100~240VAC)  1 4
IES215-2F(100~240VAC)  2 3

Download


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848