IES7110-2GS-4F 3ONEDATA Switch Ethernet công nghiệp 4 cổng Ethernet, 2 cổng Gigabit SFP và 4 cổng quang

SKU:

IES7110-2GS-4F

IES7110-2GS-4F là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp, được quản lý và dự phòng. Cung cấp một số chức năng quản lý mạng nâng cao như: mạng SW-Ring dự phòng, VLAN, trung kế cổng, QoS (Chất lượng dịch vụ), kiểm soát tốc độ, phản chiếu cổng, cảnh báo lỗi và nâng cấp chương trình cơ sở trực tuyến. SW-Ring có thể cung cấp khả năng dự phòng thông minh cho mạng Ethernet của bạn.


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ ​​​​​​​ 

Giới thiệu

IES7110-2GS-4F là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp, được quản lý và dự phòng. Cung cấp một số chức năng quản lý mạng nâng cao như: mạng SW-Ring dự phòng, VLAN, trung kế cổng, QoS (Chất lượng dịch vụ), kiểm soát tốc độ, phản chiếu cổng, cảnh báo lỗi và nâng cấp chương trình cơ sở trực tuyến. SW-Ring có thể cung cấp khả năng dự phòng thông minh cho mạng Ethernet của bạn. Kiểu dáng công nghiệp tiêu chuẩn, đáp ứng mọi yêu cầu của môi trường công nghiệp. Tất cả các thành phần được sử dụng trong sản phẩm này là loại công nghiệp làm cho công tắc có độ tin cậy cao. Cung cấp nhiều loại điện áp đầu vào. SW-Ring được thiết kế như một mạng đại diện số học nhanh. Cung cấp khả năng phục hồi trong trường hợp lỗi mạng dự phòng nhanh trong <20ms.

Đặc trưng

  • Tương thích với IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE 802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W
  • Công nghệ SW-Ring (thời gian khôi phục kết nối <20ms)
  • Hỗ trợ RSTP <50ms
  • Tự động học và sửa địa chỉ MAC
  • Hiển thị trạng thái cổng, cập nhật dữ liệu
  • IGMP tĩnh và động
  • Thống kê luồng
  • Cổng phản chiếu hai chiều
  • Hoạt động Kiểm soát tốc độ, kiểm soát bão phát sóng
  • Khả năng tải lên và tải xuống cấu hình
  • Ngõ ra rơ le báo động
  • Hoạt động trong phạm vi nhiệt độ mở rộng từ -40°C đến 75°C
  • Gắn trên thanh ray DIN
  • Vỏ kim loại, công nghiệp với cấp bảo vệ IP40

Thông số kỹ thuật

Công nghệ

  • Tiêu chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE 802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W
  • Giao thức: ARP, ICMP, TCP, DHCP, DNS, HTTP, Telnet, SW-Ring, RSTP, SNMP
  • Kiểm soát dòng chảy: Kiểm soát dòng chảy IEEE802.3x, Kiểm soát dòng chảy dựa trên áp suất ngược

Chức năng

  • Chức năng chuyển đổi: SW-Ring, QOS, 802.1QVLAN, RSTP, SNMP, Cổng trung kế, bộ lọc đa hướng tĩnh, phản chiếu cổng, quản lý băng thông, kiểm soát bão phát sóng, thống kê luồng cổng, nâng cấp trực tuyến, tải lên và tải xuống tệp cấu hình, hệ thống truy cập tên người dùng
  • SW-Ring: Hỗ trợ Đơn, Cặp đôi, Chuỗi, Homing kép

Chuyển đổi thuộc tính

  • Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps
  • Tốc độ chuyển tiếp 1000M: 1488100pps
  • Tốc độ lọc tối đa 100M: 148810pps
  • Tốc độ lọc tối đa 1000M: 1488100pps
  • Chế độ chuyển: lưu trữ và chuyển tiếp
  • Băng thông hệ thống: 7.6G
  • Bảng địa chỉ MAC: 8K
  • Bộ nhớ: 1 triệu

Giao diện

  • Cổng điện: đầu nối RJ45, điều khiển tốc độ tự động 10Base-T/100Base-TX, tự động dò tìm bán song công/toàn phần và MDI/MDI-X
  • Cổng sợi quang 1000M: 1000Base-FX (cổng SFP, đầu nối LC)
  • Cổng bảng điều khiển: gỡ lỗi cổng nối tiếp thực hiện lệnh CLI
  • Cổng báo động:
    • Khối đầu cuối 2 bit 7,62mm
    • Ngõ ra cảnh báo rơ le 1 kênh
    • Khả năng tải: 1A @ 24VDC

Khoảng cách truyền dẫn

  • Cặp xoắn: 100M (cáp CAT5/CAT5e tiêu chuẩn)
  • Cáp quang:
    • Đa chế độ: 1310nm, 2km
    • Chế độ đơn:
      • 1310nm, 20/40/60km
      • 1550nm, 60/80/100/120km

Chỉ báo LED

  • Chỉ báo chạy: Chạy
  • Chỉ báo giao diện: Liên kết (1~8/G1~G2)
  • Chỉ báo cung cấp điện: PWR1, PWR2
  • Chỉ báo báo động: Báo thức

Nguồn điện

  • Điện áp đầu vào: 12 ~ 48VDC
  • Loại đầu vào: khối đầu cuối 4 bit
  • Bảo vệ quá tải hiện tại: 4.0A (DC) hoặc 5.0A (AC)
  • Hỗ trợ dự phòng nguồn điện kép
  • Hỗ trợ bảo vệ phân cực ngược

Tiêu thụ điện năng

  • Tiêu thụ không tải: 6.1W@24VDC
  • Tiêu thụ toàn tải: 9W @ 24VDC

Môi trường làm việc

  • Nhiệt độ làm việc: -40°C ~ 75°C
  • Nhiệt độ bảo quản: -40°C ~ 85°C
  • Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)

Kiểu dáng

  • Vỏ: Cấp bảo vệ IP40, vỏ kim loại
  • Cài đặt: DIN-Rail hoặc giá treo tường tùy chọn
  • Kích thước (WxHxD): 138mm x 53mm x 110mm

Các sản phẩm cùng Series

Available Models Gigabit SFP Slot  Gigabit Ethernet Port  100M Fiber Port 100M Ethernet Port Power Supply Range
IES7110-2GS  2 0 0 8

12~48VDC

dual power supply

IES7110-2GS-2F 2 0 2 6
IES7110-2GS-4F 2 0 4 4
IES7110-3GS 3 0 0 7
IES7110-3GT 0 3 0 7

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top