IES415-2F UPCOM Switch Ethernet công nghiệp không quản lý 3 cổng 10/100M TX + 2 cổng 100M FX

SKU:

IES415-2F

IES415-2F là một bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không được quản lý với 3 cổng 10Base-T/100Base-TX Ethernet và 2 cổng 100Base-FX, hỗ trợ tiêu chuẩn IEEE802.3, EEE802.3u, IEEE802.3x, có thể cung cấp giải pháp kinh tế cho mạng của bạn kết nối.


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896 

 

Giới thiệu

IES415-2F là một bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không được quản lý với 3 cổng 10Base-T/100Base-TX Ethernet và 2 cổng 100Base-FX, hỗ trợ tiêu chuẩn IEEE802.3, EEE802.3u, IEEE802.3x, có thể cung cấp giải pháp kinh tế cho mạng của bạn kết nối. Cấp bảo vệ IP40 đảm bảo làm việc đáng tin cậy trong môi trường khủng khiếp. Chỉ báo LED rất hữu ích để theo dõi và kiểm soát trạng thái kết nối mạng. Nó tuân thủ FCC, tiêu chuẩn CE. Lắp đặt đường ray-DIN và nhiệt độ hoạt động rộng (-40 ~ 75℃), có thể đáp ứng một số loại môi trường công nghiệp, có thể cung cấp giải pháp đáng tin cậy và nhanh chóng cho thiết bị Ethernet của bạn.

Đặc trưng

  • Hỗ trợ 3 cổng 10Base-T/100Base-TX Ethernet và 2 cổng 100Base-FX
  • 2. Hỗ trợ IEEE802.3/802.3u lưu trữ và chuyển tiếp
  • 3. Hỗ trợ Ethernet 10/100Mself-adaption
  • 4. Đầu vào nguồn điện áp rộng 12 ~ 48VDC
  • 5. Không có quạt, thiết kế tiêu thụ thấp
  • 6. Bảo vệ IP40, vỏ kim loại độ bền cao, giá đỡ đường ray DIN
  • 7. -40 ~ 75℃ nhiệt độ làm việc

Thông số kỹ thuật

Technology

 

Standard

IEEE802.3,  IEEE802.3u

Interface

 

Ethernet

10/100Base-TX  self-adaption, RJ45 port

Fiber

100BaseFX( SC/ST optional)

Transfer cable

100m(CAT5/CAT5e)

Multi  mode fiber

1310nm,2Km

Single  mode fiber

1310nm, 20K, 1310nm, 40Km

1310nm, 60K, 1550nm, 80Km

100M transmit  speed

148810pps

Transfer

Store and  forward

System exchange bandwidth

1 G

Buffer memory

64Kbits

Support 2K MAC address table

 

LED indicator

 

Interface indicator

1~5 (LINK/ACT)

Power supply indicator

PWR

Power  supply

 

Input voltage

24VDC(12~48VDC)

Input current

0.02A@24VDC

Terminal block

3 bits 7.62mm  terminal block

None load consumption

2.0W@24VDC

Full load consumption

2.6W@24VDC

Support inside over-current 4.0A protection

 

Support opposite connection protection

 

Mechanical

 

Shell

IP40, high  strength iron shell.

Installation

DIN Rail

Dimension(W×H×D)

110  mm×95mm×35mm

Weight

370g

Environmental

 

Operating Temperature

-45°C to 75°C

Storage Temperature

-45°C to 85°C

Relative Humidity

10 to 95% (non-condensing)

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

SẢN PHẨM LIÊN QUAN

icon

back top