IES408 UPCOM Switch công nghiệp 8 cổng Ethernet 10/100M

SKU:

IES408

Switch công nghiệp IES408 hãng Upcom cung cấp 8 cổng Ethernet 10/100 Base-T(X).

Giới thiệu

Switch công nghiệp IES408 hãng Upcom cung cấp 8 cổng Ethernet 10/100 Base-T(X). Thiết bị hỗ trợ điều khiển luồng tự động, full/half duplex mode và auto MDI/MDI-X. Thiết bị được thiết kế chuẩn công nghiệp, tất cả các thành phần đều dựa trên cấp độ Công nghiệp, không có quạt, mức tiêu thụ thấp, có thể đáp ứng một số loại yêu cầu của lĩnh vực công nghiệp, để đạt được độ tin cậy cao.​​​​​​ 

 

 

Đặc trưng

  • Switch công nghiệp IES408 hỗ trợ 8 cổng Ethernet 10/100 Base-T(X).
  • Hỗ trợ đèn báo hiển thị.
  • Hỗ trợ cấp điện công nghiệp.
  • Hỗ trợ qua điện áp, bảo vệ quá dòng.
  • Switch công nghiệp IES408 có khả năng hoạt động trong môi trường khắc nghiệt.
  • Bảo vệ IP40, vỏ hợp kim nhôm.

Thông số kỹ thuật

Specification

Product  Name

8-port  10/100M Din-Rail Unmanaged layer2 Industrial Ethernet switch

Product  Model

IES408

Port  Definition

8-port  10/100M RJ45

Terminal block for power input

5.08mm terminal block

Terminal block for relay alarm

5.08mm terminal block, 1A@24VDC

Protocol Standard

IEEE802.3(Ethernet), IEEE802.3u(100Base-TX&100Base-FX)

IEEE802.3x(Flow control)

Switch capability

MAC  Table Size

2K

Backplane  bandwidth

1.6Gbps

Switch  Delay

<5μs

Communication distance

Twisted-pair

100m(CAT5/CAT5e cable)

Multi-mode fiber

10/100Base multi-mode: 1310nm 2km

Single mode fiber

10/100Base single mode: 1310nm 20km; 1550nm  40/60/80/100/120km

LED indicator lights

 

Front  panel LED lights

Port  light: LINK/ACT;SPEED;

System  work light: RUN

Power LED:  PWR1/PWR2

Power

Input power

Dual  power DC12-48V or Single power AC/DC220V

Full-load consumption

<6W

Overload protection

support

Inversed protection

support

Redundancy protection

support

Working  Environment

Operating Temperature

-40°C~75°C

Storage temperature  

-40°C~85°C

Ambient Humidity

5%~95%  (non-condensing)

Physical Characteristics

Shell

IP40  protection, aluminum alloy shell

Installation

35mm din-rail Installation

Dimension

144mm*33mm*97mm  

Các sản phẩm cùng Series 

Model NO Description
IES408 Switch công nghiệp 8 cổng Ethernet  10/100M Base-T(X), DC12-48V
IES408-1F Switch công nghiệp 7 cổng Ethernet 10/100M Base-T(X) + 1-port 100Base-FX, DC12-48V
IES408-2F Switch công nghiệp 6 cổng Ethernet  10/100M Base-T(X) + 2-port 100Base-FX, DC12-48V
IES408-4F Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet 10/100M Base-T(X) + 4-port 100Base-FX),  DC12-48V
IES405-F Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet 10/100M + 1 cổng quang SC 100M
IES3012G-8G-4GS Bộ chuyển mạch switch công nghiệp 8 cổng Ethernet 10/100/1000M + 4 khe cắm module quang SFP 1000M, DC 12~48V

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


1 Trực tiếp:

  • CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG
  •  Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
  •  VPGD: Số 8-9 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
  •  Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn - ngocnx@hptt.vn - tranvietanh@hptt.vn - dangvietthang@hptt.vn
  •  Điện thoại: 02432008042 - 0902175848 - 0986546768 - 0868886229 - 0914240896
  • Skype, Zalo, Whatsapp, Viber Online....0902175848 - 0986546768 - 0868886229 - 0914240896
2. Để lại thông tin:

Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ liên hệ tới  bạn trong vòng 12h. 


Trân trọng cảm ơn...!

Đánh giá sản phẩm

back top