IES406-2GS-4G UPCOM Switch Ethernet công nghiệp 4 cổng 10/100/1000M Ethernet + 2 cổng Gigabit SFP

SKU:

IES406-2GS-4G

IES406-2GS-4G là một bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không được quản lý hỗ trợ 4 cổng 10Base-T/100Base-TX/1000 Base-TX Ethernet và 2 cổng 1000Base-X SFP, không có quạt, thiết kế tiêu thụ thấp, chức năng làm việc ổn định hơn. 

Giới thiệu

IES406-2GS-4G là một bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không được quản lý hỗ trợ 4 cổng 10Base-T/100Base-TX/1000 Base-TX Ethernet và 2 cổng 1000Base-X SFP, không có quạt, thiết kế tiêu thụ thấp, chức năng làm việc ổn định hơn. Nó phù hợp với FCC, tiêu chuẩn CE, yêu cầu thiết kế công nghiệp, nó có thể hoạt động ổn định trong nhiệt độ làm việc -40℃ ~ 85℃, nó có thể cung cấp giải pháp đáng tin cậy và nhanh chóng cho thiết bị Ethernet của bạn

Đặc trưng

  • Hỗ trợ IEEE802.3 / IEEE802.3u / IEEE802.3x / IEEE802.3z store và chuyển tiếp
  • Hỗ trợ 4 cổng 10Base-T / 100Base-TX / 1000 Base-TX và 2 cổng gigabit 1000Base-X SFP
  • Cổng Ethernet hỗ trợ chế độ full / half duplex, MDI / MDI-X
  • Hỗ trợ đầu vào nguồn 12 ~ 48VDC, bảo vệ quá mức tích hợp, bảo vệ kết nối ngược
  • Nhiệt độ làm việc: -40 ℃ ~ 85 ℃
  • Không có quạt, tiêu thụ thấp, tiêu chuẩn thiết kế công nghiệp
  • Cấp bảo vệ IP40, vỏ sắt độ bền cao, giá đỡ DIN-rail

Thông số kỹ thuật

Technology

 

Standard

IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3z

Interface

 

Gigabit SFP port

1000Base-X, LC

Gigabit Ethernet port

10Base-T/ 100Base-TX/ 1000Base-TX, RJ45 port, full/half  duplex mode, MDI/MDI-X

Exchange attribute

 

Transfer mode

Store and forward

Bandwidth

6G

Buffer Memory

1Mbits

MAC address table

499

Led indictor

 

Ethernet port

1, 2, 3, 4

Fiber port

G1, G2

Power

PWR1/PWR2

Transfer distance

 

Twisted-cable

100M(CAT5/CAT5e)

Multi-mode

1310nm, 5Km

Single mode

1310nm, 20Km,1310nm, 40Km,1310nm, 60Km,1550nm, 80Km

Power supply

 

Power input

24VDC(12~48VDC)

Terminal block

4 bit 7.62mm  separation distance

No-load power consumption

1.440W@24VDC

Full-load power consumption

4.344W@24VDC

Support redundant protection

 

Support overcorrect protection

 

Support reverse connection  protection

 

Environmental

 

Working temperature

-40℃~85℃

Storage temperature

-40℃~85℃

Relative humidity

5%~95%(no condensing)

Mechanical

 

Shell

IP30, high strength iron shell.

Installation

DIN Rail

Weight

690.8g

Dimension(W×H×D)

138mm×53mm×110mm

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top