Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet 10/100M + 1 cổng quang 100M. Model: IES405, hãng Upcom

IES405 series là dòng bộ chuyển mạch switch công nghiệp của hãng Upcom, cung cấp 5 cổng Ethernet 10/100M Base-T (X). Thiết bị hỗ trợ điều khiển luồng tự động, full/half duplex mode và auto MDI/MDI-X. Thiết bị được sản xuất theo thiết kế công nghiệp tiêu chuẩn, tất cả các thành phần đều dựa trên cấp độ Công nghiệp, không có quạt, mức tiêu thụ thấp, có thể đáp ứng một số loại yêu cầu của lĩnh vực công nghiệp, để đạt được độ tin cậy cao.​​​​​​​ 

Giới thiệu

IES405 series là dòng bộ chuyển mạch switch công nghiệp của hãng Upcom, cung cấp tối đa 5 cổng Ethernet 10/100M Base-T (X), có thể tùy chọn thêm cổng quang, Thiết bị hỗ trợ điều khiển luồng tự động, full/half duplex mode và auto MDI/MDI-X. Thiết bị được sản xuất theo thiết kế tiêu chuẩn công nghiệp, tất cả các thành phần đều dựa trên cấp độ Công nghiệp, không có quạt, mức tiêu thụ thấp, có thể đáp ứng một số loại yêu cầu của lĩnh vực công nghiệp, để đạt được độ tin cậy cao. 

Tính năng

  • Switch công nghiệp IES405 cung cấp 5 cổng Ethernet 10/100M Base-T(X)
  • Start working once connected, quick and convenient.
  • Hỗ trợ đèn báo hiển thị.
  • Hỗ trợ cấp điện công nghiệp.
  • Support power-down status relay alarm output.
  • Wide temperature range design ,fanless thermal design.
  • Hỗ trợ qua điện áp, bảo vệ quá dòng.
  • Support Broadcast storm suppression.
  • Switch công nghiệp IES405 có khả năng hoạt động trong môi trường khắc nghiệt.
  • Bảo vệ IP40, vỏ hợp kim nhôm.

Thông số kỹ thuật

Technology
Tiêu chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x
Flow control IEEE802.3x, back pressure
Cổng Ethernet 10Base-T/100/1000Base-TX auto speed control
Half/full duplex and MDI/MDI-X auto detection
Cổng quang 100Base-FX, SC/ST optional
Cổng cảnh báo terminal block, 1A@24VDC, support power-down
status
Khoảng cách truyền
Twisted cable 100M( standard CAT5/CAT5e cable)
Multi mode fiber 1310nm, 2Km
Single mode fiber 1310nm, 20/40/60Km
1550nm, 60/80/100/120Km
Exchange speed 148810pps
Transmit mode store and forward
Switch Delay <5μ s
Switch Bandwidth 1.6Gbps
MAC Table Size 1K
Đèn LED
Running status indicator RUN
Power PWR
Interface lights Link/ACT, Speed (TX),Link/ACT( FX)
Power supply
Input voltage DC12~48V
AC/DC220V( 85-264VAC/110-370VDC)
Input method terminal block
Power Consumption 3.7w( MAX)
Support Over-load protection, reverse connection, Redundance
Thông số vật lý
Vỏ IP40 protection,aluminium alloy shell
Installation 3.5-inch din-rail mounting
Kích thước (Rộng×Cao×Sâu) 144mm×80mm×33mm
Cân nặng 0.8kg
Nhiệt độ làm việc -40~85℃
Nhiệt độ lưu trữ -40~85℃
Độ ẩm 5%~95%( no condensation)
Tiêu chuẩn
EMI FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
EMS EN61000-4-2 (ESD), Level 4
Shock IEC 60068-2-27
Free fall IEC 60068-2-32
Shake IEC 60068-2-6
Certification CE, FCC, RoHS, UL508(Pending)

Các sản phẩm cùng Series

Model NO Description
IES405 Switch công nghiệp 5 cổng Ethernet 10/100M Base-T(X), DC12-48V
IES405-F Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet 10/100M Base-T(X) + 1 cổng quang 100Base-FX, DC12-48V
IES405 Switch công nghiệp 5 cổng Ethernet  10/100M Base-T(X), AC/DC220V
IES405-F Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet 10/100M Base-T(X) + 1 cổng quang 100Base-FX, AC/DC220V
IES408 Switch công nghiệp 8 cổng Ethernet 10/100M, DC 12~48V

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi
 


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm
01/06/2021
01/06/2021
01/06/2021
13/05/2021
11/05/2021

back top