IES405-2F UPCOM Switch Ethernet công nghiệp không quản lý 3 cổng 10/100M TX + 2 cổng 100M FX

SKU:

IES405-2F

IES405-2F là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp 5 cổng công nghiệp cấp đầu vào cung cấp giải pháp kinh tế cho kết nối Ethernet công nghiệp của bạn, hỗ trợ IEEE802.3/802.3u/802.3x. 

Giới thiệu

IES405-2F là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp 5 cổng công nghiệp cấp đầu vào cung cấp giải pháp kinh tế cho kết nối Ethernet công nghiệp của bạn, hỗ trợ IEEE802.3/802.3u/802.3x. Cấu trúc chống bụi và đóng hoàn toàn và vỏ IP30 với đèn báo LED giúp các công tắc IES405-2F plug-and-play dễ sử dụng và đáng tin cậy. Những công tắc này đã được thiết kế cho các môi trường công nghiệp khắc nghiệt

IES405-2F hỗ trợ 3 cổng TP và 2 cổng cáp quang. TP (RJ45) hỗ trợ 10/100Base-T (X), chế độ Full/Half duplex và kết nối MDI/MDI-X tự động; 100BaseFX hỗ trợ đơn/đa chế độ, đầu nối SC/ST/FC cho tùy chọn.

Đặc trưng

  • IEEE802.3/802.3u/802.3x
  • 2. Hỗ trợ tốc độ đàm phán tự động, chế độ song công F/H và điều khiển dữ liệu gửi tự động
  • 3. Plug-and-play, kết nối MDI/MDI-X tự động
  • 4. Lưu trữ và chuyển tiếp 100 triệu
  • 5. Loại quy trình chuyển đổi
  • 6. Phát sóng bảo vệ bão
  • 7. Đèn LED báo trạng thái làm việc mạng
  • 8. Đầu vào nguồn 12 ~ 36VDC Nhiệt độ hoạt động từ -40 đến 75°C
  • 9. Thiết kế tiêu chuẩn công nghiệp, thiết kế chống bụi và đóng
  • 10. IP30, vỏ kim loại có độ bền cao chắc chắn

Thông số kỹ thuật

Interface

 

RJ45 Ports

10/100BaseT(X)  auto connection, Full /Half duplex or force work mode, and support MDI/MDI-X  connection

Fiber Ports

100BaseFX ports (SC/ST/FC connector,  optional),Single-mode:20, 40,60, 80, 120Km,optional,Multi-mode: 2,5Km,optional

Wavelength

850nm, 1310  nm, 1550nm

Technology

 

Standard

IEEE802.3, IEEE802.3x, IEEE802.3u

Forwarding and Filtrate Rate

148810pps

Transmit type

Store and Forward switching process  type,Support 1K MAC Address

Power

 

Input Voltage

12VDC~36VDC,Overload Current Protection

Connection

3 bit terminal block

Mechanical

 

Dimensions (L×W×H)

103mm×78mm×32mm

Packaging

IP 30 Protection, Metal case

Environmental

 

Operating Temperature

-40 to 75°C

Storage Temperature

-45 to 85 °C

Ambient Relative Humidity

10% to 95%  (non-condensing)

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top