IES4010-4F-2GS UPCOM Switch Ethernet công nghiệp 4 cổng 10/100M TX + 4 cổng 100M FX + 2Gigabit SFP

SKU:

IES4010-4F-2GS

IES4010-4F-2G là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không được quản lý công nghiệp cắm và chạy, hỗ trợ 4 cổng Ethernet 10/100M, 4 cổng 100M sợi quang (SC/ST) và 2 cổng Gigabit Ethernet (khe cắm SFP). 

Giới thiệu

IES4010-4F-2G là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không được quản lý công nghiệp cắm và chạy, hỗ trợ 4 cổng Ethernet 10/100M, 4 cổng 100M sợi quang (SC/ST) và 2 cổng Gigabit Ethernet (khe cắm SFP). Không có quạt, tiêu thụ thấp và thiết kế cấp công nghiệp. Khả năng làm việc ổn định hơn. Để đáp ứng các ứng dụng trong các môi trường công nghiệp khác nhau, IES4010-4F-2G cũng có thể cung cấp loại nhiệt độ rộng trong chỗ ở với nhiệt độ giới hạn (-40 ~ 75°C) và chúng tôi đã được phê duyệt CE, FCC.

Đặc trưng

  • Hỗ trợ 4 cổng Ethernet 10/100M, 4 cổng 100M sợi quang (SC/ST) và 2 cổng Gigabit Ethernet (khe cắm SFP)
  • Hỗ trợ IEEE802.3/802.3u/802.3x
  • Hỗ trợ 10/100M, half/full duplex, MDI / MDI-X
  • Hỗ trợ tấm chắn bão phát sóng
  • Đầu vào nguồn DC12 ~ 48V
  • Hỗ trợ công nghiệp cấp 4
  • Bảo vệ IP30, vỏ kim loại, DIN Rail

Thông số kỹ thuật

Technology

 

Standard

IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3z

Bandwidth

5.6G

MAC address

8K

Flow control

IEEE802.3x

Interface

 

RJ45 Ports

10/100BaseT(X) auto connection, Full /Half duplex or force work mode,  and support MDI/MDI-X connection

Fiber Ports

100BaseFX ports (SC/ST optional),1000BaseSX/LX/LHX/ZX (LC)

LED indicator

PWR, 10/100M, Link/ACT, Link1, Link2, Link3,  Link4, Link9, Link10

Power

 

Input power

24VDC (12~48VDC)

Input type

4 bits terminal block,Over voltage protection

Environmental

 

Operating Temperature

-40 to 75°C

Storage Temperature

-45°C to 85°C

Relative Humidity

10 to 95% (non-condensing)

Mechanical

 

Shell

IP30 protection, metal case

Installation

DIN Rail mounting

W×H×D

136mm×52mm×105mm

Weight

800g

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top