ICS5028G-4XGS-8GC Switch Ethernet công nghiệp có quản lý 28 cổng Gigabit/10 Gigabit Layer 3

SKU:

ICS5028G-4XGS-8GC

ICS5028G-4XGS-8GC là công tắc thông minh lớp 3 công nghiệp hiệu suất cao, tiết kiệm chi phí. Nó được trang bị các cổng Ethernet 16x 10/100/1000BaseT (x), 4x cổng SFP 10GbE và cổng quang điện Combo 8x 1000M (hỗ trợ 10/100/1000BaseT (X) hoặc 100/1000BaseSFP). Việc tăng băng thông nâng cao khả năng truyền dữ liệu và nó rất thích hợp cho việc ứng dụng mạng công nghiệp quy mô lớn.


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ ​​​​​​​  

Giới thiệu

ICS5028G-4XGS-8GC là công tắc thông minh lớp 3 công nghiệp hiệu suất cao, tiết kiệm chi phí. Nó được trang bị các cổng Ethernet 16x 10/100/1000BaseT (x), 4x cổng SFP 10GbE và cổng quang điện Combo 8x 1000M (hỗ trợ 10/100/1000BaseT (X) hoặc 100/1000BaseSFP). Việc tăng băng thông nâng cao khả năng truyền dữ liệu và nó rất thích hợp cho việc ứng dụng mạng công nghiệp quy mô lớn.
ICS5028G-4XGS-8GC hỗ trợ nền tảng chồng đôi IPv4 / IPv6 và nhiều chức năng quản trị nâng cao khác nhau như IGMP, GMRP, DHCP Server/Client, STP/RSTP/MSTP, QOS, phản chiếu cổng, LLDP, định tuyến tĩnh, RIP V1/V2 , OSPF, VRRP, v.v ... Giao thức định tuyến IPv4 và IPv6 lớp 3, công nghệ đa hướng và cơ chế định tuyến chính sách cung cấp cho người dùng các giải pháp IPv4/IPv6 hoàn chỉnh. Đồng thời, dòng sản phẩm này còn hỗ trợ SNMPv1/v2/v3 (Simple Network Management Protocol), CLI, Web Management, TELNET management giúp quản lý thiết bị thuận tiện hơn. Kết hợp với chức năng chống tấn công và kiểm soát ACL nâng cao, việc quản lý sẽ an toàn hơn.
ICS5028G-4XGS-8GC tuân thủ các tiêu chuẩn FCC và CE, đồng thời hỗ trợ đầu vào AC dự phòng 2 chiều và đầu ra cảnh báo lỗi rơ le 2 chiều. Nó áp dụng thiết kế không quạt công nghiệp và phù hợp với môi trường công nghiệp khắc nghiệt ở nhiệt độ làm việc -35°C - 70°C, có thể đáp ứng các yêu cầu ứng dụng công nghiệp khác nhau và cung cấp các giải pháp kinh tế và đáng tin cậy cho truy cập Ethernet.

Đặc trưng

  • Cổng 16x 10/100/1000BaseT (X), 4x cổng SFP 10GbE, cổng quang điện kết hợp 8x 1000M
  • Hỗ trợ IGMP Snooping và gói tin đa hướng bộ lọc GMRP
  • Chức năng ACL để tăng cường tính linh hoạt và bảo mật của quản lý mạng
  • RMON, cải thiện hiệu quả khả năng giám sát và dự đoán mạng
  • Hỗ trợ STP/RSTP/MSTP để tăng cường độ ổn định của mạng
  • Hỗ trợ IEEE802.1Q VLAN để dễ dàng lập kế hoạch mạng
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động từ -35°C đến 70°C
  • Hỗ trợ định tuyến tĩnh, RIP, VRRP, Công nghệ chuyển mạch lớp 3 OSPF
  • Cấp bảo vệ IP40, giá đỡ 19 inch
  • Không có thiết kế quạt

Thông số kỹ thuật

Công nghệ

  • Tiêu chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3ab, IEEE802.3x, IEEE802.1d, IEEE802.1w, IEEE802.1s, IEEE802.1q, IEEE802.1p, IEEE802.1x, IEEE802.3ae, IEEE 802.3ad
  • Giao thức: IGMP Snooping, GMRP, SNMP v1/v2/v3, QOS, STP/RSTP/MSTP, DHCP Server/Client, DHCP Option66/67/82, VLAN, LLDP, SNTP, Telnet, HTTP/HTTPS, SSH, IPV6, LACP
  • Kiểm soát dòng chảy: Kiểm soát dòng chảy IEEE802.3x, Kiểm soát dòng chảy dựa trên áp suất ngược
  • Công nghệ chuyển mạch lớp 3: Định tuyến tĩnh, RIP V1/V2, OSPF, VRRP, BGP

Chuyển đổi thuộc tính

  • Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp
  • Địa chỉ MAC: 16K
  • Bộ nhớ đệm: 12Mb
  • Băng thông chuyển mạch: 128G
  • Tỷ lệ chuyển tiếp 100 triệu: 148810pps
  • Tỷ lệ chuyển tiếp 1000M: 1488100pps
  • Tốc độ chuyển tiếp 10000M: 14881000pps

Giao diện

  • Cổng RJ45: 10/100/1000BaseT (X), điều khiển luồng, song công toàn phần/bán song công, chế độ làm việc thích ứng, MDI/MDI-X thích ứng
  • Cổng SFP:
  • 100/1000Base-FX (Cổng kết hợp)
  • 10GbE SFP + (cổng 10 gigabit)
  • Cổng bảng điều khiển: Cổng quản trị CONSOLE (RJ45)
  • Cổng báo động:
  • Đầu nối dây 5 lõi 5.08mm (R +/R-)
  • Ngõ ra cảnh báo rơ le 2 chiều

Khoảng cách truyền dẫn

  • Cặp xoắn: 100m (cáp CAT5/CAT5e tiêu chuẩn)
  • Sợi đa mode: 850nm, 2km; 1310nm, 2km/5km
  • Sợi đơn mode: 1310nm, 20/40/60Km; 1550nm, 20/40/60/80/100/120Km

Chỉ báo LED

  • Chỉ báo nguồn: P1/P2
  • Chỉ báo báo động: ALM
  • Chỉ báo hoạt động: RUN
  • Chỉ báo trạng thái hoạt động/kết nối cổng: Link/ACT

Nguồn điện

  • Điện áp đầu vào AC: 100VAC ~ 240VAC
  • Thiết bị đầu cuối đầu vào AC: ổ cắm ba pha với công tắc điều chỉnh
  • Hỗ trợ đầu vào AC 2 chiều

Tiêu thụ điện năng

  • Tiêu thụ không tải: 20W
  • Tiêu thụ toàn tải: 33W

Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ làm việc: -35°C ~ 70°C
  • Nhiệt độ bảo quản: -40°C ~ 85°C
  • Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)

Kiểu dáng

  • Vỏ: Bảo vệ IP40, vỏ kim loại
  • Gắn kết: Giá treo 19 "
  • Trọng lượng: 3,9 kg
  • Kích thước (WxHxD): 284 mm x 43 mm x 440 mm

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top

Hotline liên hệ: 0986546768 - 0902175848 - 0868886229