ES1026-2F 3ONE Switch Ethernet công nghiệp không quản lí 26 cổng 100M Layer 2

SKU:

ES1026-2F

ES1026-2F là thiết bị chuyển mạch Ethernet không được quản lý 26-cổng 100M sợi/cổng đồng lớp 2. Thiết bị cung cấp 24 cổng đồng 100M và 2 cổng cáp quang 100M.  


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

Giới thiệu

ES1026-2F là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không được quản lý 26-cổng 100M sợi/cổng đồng lớp 2. Thiết bị cung cấp 24 cổng đồng 100M và 2 cổng cáp quang 100M. Nó thông qua việc lắp giá đỡ để đáp ứng các yêu cầu của các cảnh ứng dụng khác nhau.

Các sản phẩm phù hợp với tiêu chuẩn FCC, CE. Phần cứng sử dụng thiết kế không quạt, tiêu thụ điện năng thấp, nhiệt độ và điện áp rộng và đã vượt qua các thử nghiệm tiêu chuẩn công nghiệp nghiêm ngặt, có thể phù hợp với môi trường cảnh công nghiệp với các yêu cầu khắc nghiệt đối với EMC. Nó có thể được sử dụng rộng rãi trong lưới điện thông minh, vận chuyển đường sắt, thành phố thông minh, thành phố an toàn, năng lượng mới, hàng không vũ trụ, sản xuất thông minh, dự án quân sự và các lĩnh vực khác.

Đặc trưng

  • Hỗ trợ IEEE802.3/802.3u/802.3x
  • Hỗ trợ chức năng tự động tư vấn
  • Hỗ trợ MDI/MDI-X tự điều chỉnh
  • Hỗ trợ bảng địa chỉ MAC 8K
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng: 0°C ~ 70°C
  • Không có quạt, tiêu thụ điện năng thấp
  • Cấp bảo vệ IP40, vỏ kim loại có độ bền cao
  • Giá đỡ 1U 19 inch

Thông số kỹ thuật

Công nghệ

  • Tiêu chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x
  • Kiểm soát dòng chảy: IEEE802.3x, áp suất ngược

Chuyển đổi thuộc tính

  • Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps
  • Tốc độ lọc tối đa 100M: 148810pps
  • Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp
  • Băng thông trao đổi hệ thống: 12,8G
  • Bảng địa chỉ MAC: 8K
  • Bộ nhớ: 4M

Giao diện

  • Cổng điện: điều khiển tốc độ tự động 10Base-T/100Base-TX, tự động phát hiện bán song công/toàn phần và MDI/MDI-X
  • Cổng 100M sợi quang: 100Base-FX, SC/ST/FC tùy chọn

Chuyển đổi thuộc tính

  • Cáp xoắn: 100M (cáp CAT5/CAT5e tiêu chuẩn)
  • Multi-mode: 1310nm, 2Km
  • Singel-mode: 1310nm, 20/40/60Km; 1550nm, 80/100/120Km

Chỉ báo LED

  • Chỉ báo RUN
  • Chỉ báo trạng thái cổng
  • Công suất PWR

Nguồn điện

  • Điện áp đầu vào: 100-240VAC/DC
  • Loại đầu vào: Khối đầu cuối 4 bit

Tiêu thụ điện năng

  • Tiêu thụ không tải: 4.2W
  • Tiêu thụ toàn tải: 6.7W

Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ làm việc: 0°C ~ 70°C
  • Nhiệt độ bảo quản: -40°C ~ 75°C
  • Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)

Kiểu dáng

  • Vỏ: Cấp bảo vệ IP40, vỏ kim loại
  • Giá đỡ: 1U 19 inch rack
  • Kích thước (WxHxD): 441,6 mm x 208,9 mm x 44,6 mm

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top