EDS-2008-EL Moxa Switch công nghiệp 8 cổng 10/100M

SKU:

EDS-2008-EL

  
  • 8 cổng 10/100BaseT (X) (đầu nối RJ45)
  • Kích thước nhỏ gọn để dễ dàng lắp đặt
  • QoS được hỗ trợ để xử lý dữ liệu quan trọng khi có mật độ giao thông cao
  • Vỏ kim loại được xếp hạng IP40
  • Nhiệt độ hoạt động rộng -40 đến 75°C (kiểu T) 

Giới thiệu

Switch Ethernet công nghiệp EDS-2008-EL có tới 8 cổng  10/100M, lý tưởng cho các ứng dụng yêu cầu kết nối Ethernet công nghiệp đơn giản. Để cung cấp tính linh hoạt cao hơn để sử dụng với các ứng dụng từ các ngành khác nhau, EDS-2008-EL Series cũng cho phép người dùng bật hoặc tắt chức năng Chất lượng Dịch vụ (QoS) và bảo vệ chống bão phát sóng (BSP) với công tắc DIP trên bảng điều khiển bên ngoài. Ngoài ra, EDS-2008-EL Series có vỏ kim loại chắc chắn để đảm bảo tính phù hợp để sử dụng trong môi trường công nghiệp và các kết nối sợi quang (Multi-mode SC hoặc ST) cũng có thể được lựa chọn.

EDS-2008-EL Series có đầu vào nguồn đơn 12/24/48 VDC, gắn DIN-rail và khả năng EMI/EMC cấp cao. Ngoài kích thước nhỏ gọn, EDS-2008-EL đã vượt qua thử nghiệm ghi 100% để đảm bảo nó sẽ hoạt động đáng tin cậy sau khi được triển khai. EDS-2008-EL Series có dải nhiệt độ hoạt động tiêu chuẩn từ -10 đến 60°C với các kiểu nhiệt độ rộng (-40 đến 75°C) cũng có sẵn.

Đặc trưng

  • 8 cổng 10/100BaseT (X) (đầu nối RJ45)
  • Kích thước nhỏ gọn để dễ dàng lắp đặt
  • QoS được hỗ trợ để xử lý dữ liệu quan trọng khi có mật độ giao thông cao
  • Vỏ kim loại được xếp hạng IP40
  • Nhiệt độ hoạt động rộng -40 đến 75°C (kiểu T)

Thông số kỹ thuật

Ethernet Interface
10/100BaseT(X) Ports (RJ45 connector) EDS-2008-EL: 8
EDS-2008-EL-M-ST: 7
EDS-2008-EL-M-SC: 7
Full/Half duplex mode
Auto MDI/MDI-X connection
Auto negotiation speed
100BaseFX Ports (multi-mode SC connector) EDS-2008-EL-M-SC: 1
100BaseFX Ports (multi-mode ST connector)  EDS-2008-EL-M-ST: 1
Standards IEEE 802.3 for 10BaseT
IEEE 802.3u for 100BaseT(X) and 100BaseFX
IEEE 802.3x for flow control
IEEE 802.1p for Class of Service
Switch Properties
Processing Type Store and Forward
MAC Table Size 8 K
Packet Buffer Size 4 Mbits
DIP Switch Configuration
Ethernet Interface Quality of Service (QoS), Broadcast Storm Protection (BSP)
Power Parameters
Connection 1 removable 2-contact terminal block(s)
Input Current EDS-2008-EL: 0.067A @ 24 VDC
EDS-2008-EL-M-ST/EDS-2008-EL-M-SC: 0.105A @ 24 VDC
Input Voltage 12/24/48 VDC
Operating Voltage 9.6 to 60 VDC
Overload Current Protection Supported
Reverse Polarity Protection Supported
Physical Characteristics
Dimensions EDS-2008-EL: 36 x 81 x 65 mm (1.4 x 3.19 x 2.56 in)
EDS-2008-EL-M-ST: 36 x 81 x 70.9 mm (1.4 x 3.19 x 2.79 in)
EDS-2008-EL-M-SC: 36 x 81 x 67.9 mm (1.4 x 3.19 x 2.67 in)
Installation DIN-rail mounting, Wall mounting (with optional kit)
Weight 163 g (0.36 lb)
Housing Metal
Environmental Limits
Ambient Relative Humidity 5 to 95% (non-condensing)
Operating Temperature EDS-2008-EL/EDS-2008-EL-M-SC/EDS-2008-EL-M-ST: -10 to 60°C (14 to 140°F)
EDS-2008-EL-T/EDS-2008-EL-M-SC-T/EDS-2008-EL-M-ST-T: -40 to 75°C (-40 to 167°F)
Storage Temperature (package included) -40 to 85°C (-40 to 185°F)

Download

Tham khảo thêm các sản phẩm khác của Công ty TNHH Công Nghệ và Viễn Thông Hải Phong chúng tôi


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm
28/06/2021
28/06/2021

back top