SWV61400 Bộ chuyển đổi video sang quang 4 kênh TVI/CVI/AHD

SKU:

SWV61400

Bộ chuyển đổi sợi quang 4 Ch TVI/CVI/AHD TO của chúng tôi là loại phổ thông hỗ trợ định dạng video Tương tự độ nét cao HD-TVI/HD-CVI/AHD, có thể truyền đồng thời 4 kênh video và 1 ch RS485 qua một lõi đa chế độ hoặc đơn chế độ cáp quang.  ​​​​​​​  


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

Giới thiệu

Bộ chuyển đổi sợi quang 4 Ch TVI/CVI/AHD TO của chúng tôi là loại phổ thông hỗ trợ định dạng video Tương tự độ nét cao HD-TVI/HD-CVI/AHD, có thể truyền đồng thời 4 kênh video và 1 ch RS485 qua một lõi đa chế độ hoặc đơn chế độ cáp quang. Nó cũng hỗ trợ định dạng video analog thông thường như PAL/NTSC/SECAM; nó là một loại giải pháp/sản phẩm truyền dẫn cáp quang phổ quát cho tín hiệu video/dữ liệu tương tự CCTV. Các thiết bị có sẵn để lắp đặt độc lập hoặc gắn trên giá, phù hợp với các môi trường làm việc khác nhau. Không bao giờ cần điều chỉnh điện tử và quang học. Các chỉ báo LED được cung cấp để theo dõi tình trạng hệ thống ngay lập tức.

Thông số kỹ thuật

Quang

  • Bước sóng: WDM: 1310nm/1550nm
  • Công suất đầu ra: -8 ~ 3dBm
  • Sợi quang: 50/125u đa chế độ, 62,5/125u đa chế độ, 9/125u chế độ đơn
  • Độ nhạy Rx: -23dBm
  • Đầu nối quang: FC, ST, SC (tùy chọn)
  • Khoảng cách: 0 ~ 550M (MM)/0 ~ 80KM (SM) (Khoảng cách mặc định là 20Km)

Video

  • Số kênh: 4
  • Trở kháng đầu vào/đầu ra: 75 Ohm (không cân bằng)
  • Điện áp đầu vào/đầu ra video tiêu chuẩn: 1.0Vp-p
  • Băng thông video: 50MHz
  • Băng thông lấy mẫu: 8bit
  • Tần số lấy mẫu: 100MHz
  • Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu:> 67dB
  • Thời gian tăng và giảm: <0,8ns
  • Tín hiệu quang học Jitter nội tại: <0,2 UI
  • Tăng chênh lệch: <± 1,5%
  • Pha vi sai: <± 1 °
  • Đầu nối: BNC
  • Hỗ trợ pixel video:
    • 1280 (H) x720 (V) @ 30Hz/1MPX
    • 1280 (H) x720 (V) @ 50Hz/1MPX
    • 1280 (H) x960 (V) @ 30Hz/1.3MPX
    • 1920 (H) x1080 (V) @ 30Hz/2MPX

Data

  • Giao thức: Mặc định: RS485 (Tùy chọn RS232/RS422)
  • Số kênh: 1
  • Đầu nối: Khối đầu cuối 9pins
  • Tốc độ dữ liệu: 0-200Kbps
  • Chỉ đường: Mặc định: Simplex từ Rx đến Tx (tùy chọn hai mặt BIDI)

Điều kiện môi trường

  • Nguồn: DC5V 2A
  • Công suất tiêu thụ: ≤6W
  • Nhiệt độ làm việc: -15℃ ~ 65℃
  • Nhiệt độ lưu trữ: -40℃ ~ 85℃
  • Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)
  • MTBF: ≥ 100000 giờ

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top