CHD0400-1080 UPCOM Bộ chuyển đổi 4 kênh AHD/CVI /TVI sang quang (1080P)

SKU:

CHD0400-1080

Bộ chuyển đổi video CHD0400-1080 có thể truyền đồng thời 4 kênh AHD/CVI/TVI qua một sợi quang đa mode hoặc single mode.


​​​​​​​Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ ​​​

Giới thiệu

Bộ chuyển đổi video CHD0400-1080 có thể truyền đồng thời 4 kênh AHD/CVI/TVI qua một sợi quang đa mode hoặc single mode. Không bao giờ cần điều chỉnh điện tử và quang học. Các chỉ báo LED được cung cấp để theo dõi tình trạng hệ thống ngay lập tức. Các thiết bị có sẵn để lắp đặt độc lập hoặc gắn trên giá, phù hợp với các môi trường làm việc khác nhau. Tương thích với các Camera 1280 * 720P, 1280 * 960P, 1920 * 1080P AHD/CVI/TVI. Truyền thời gian thực không nén không tổn hao

Đặc trưng

  • Vỏ sắt, giá treo tường hoặc khung 4U
  • Hỗ trợ 1280 * 720P, 1280 * 960P, 1920 * 1080P
  • Tất cả giao diện đều áp dụng ba lớp chống tĩnh điện, chống sét
  • Dải động quang học rộng và công nghệ thích ứng tiên tiến, khoảng cách truyền có thể đạt đến 60Km
  • Thiết bị gắn bề mặt đảm bảo sản phẩm có độ ổn định cao, độ tin cậy cao
  • Nhiễu điện từ thấp (EMI) và nhiễu tần số vô tuyến (RFI)
  • Chỉ báo LED dồi dào, chỉ báo chẩn đoán
  • Cắm và chạy, cắm nóng
  • Kích thước nhỏ, tiêu thụ điện năng thấp, chống nhiễu mạnh
  • Cấp công nghiệp của nhiệt độ hoạt động từ -40°C đến 75°C, được áp dụng cho các môi trường làm việc khác nhau
  • Hỗ trợ tùy biến người dùng và OEM
  • Tương thích với Camera AHD/CVI/TVI

Thông số kỹ thuật

Optical

 

Wavelength

1310nm&1550nm

Output  Power

-8~3dBm

Optic fiber

50/125u multimode,62.5/125u multimode,9/125u single mode

Rx sensitivity

-22dBm

Optical  connector

FC,ST,SC (optional)

Distance

0~500M (multi mode)  / 20,40,60Km (Single mode)

Video

 

Number of Channels

4

Input/output impedance

BNC 75Ω OHM(unbalance)

Standard video input/output voltage

1.0Vp-p

Video Bandwidth

60MHz

Sampling  Bandwidth

10bit

Sampling Frequency

120MHz

Rise and Fall time

<0.8ns

Optical Signal Intrinsic Jitter

<0.2 UI

Differential  Gain

< ±1.5%

Differential Phase

< ±1°

Connector

BNC

Other

 

Power

DC5V 2A

Power  Consumption

5W

Temperature

-40ºC ~75ºC

Humidity

10%~90% RH

Unit Weight

1.2Kg(pair)

Dimension

165mm×140mm×30mm

Installation

Wall mount or 4U 19"  chassis

MTBF

Greater  than or equal≥ 100000Hours

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top