IPS716-2GC-4POE Switch POE công nghiệp có quản lí 4 cổng Ethernet 10/100M và 2 cổng Gigabit SPF Combo.

SKU:

IPS716-2GC-4POE

IPS716-2GC-4POE là bộ chuyển mạch Ethernet dự phòng, được quản lý và cấp công nghiệp. Switch cung cấp 4 cổng Ethernet 10/100M hỗ trợ chức năng PoE (IEEE 802.3af/at) và 2 cổng kết hợp Gigabit SFP hoặc cổng 10/100/1000Base-T (X).   ​​​​​​​  


Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896​​​​​​​
​​​​​​​ 

Giới thiệu

IPS716-2GC-4POE là bộ chuyển mạch Ethernet dự phòng, được quản lý và cấp công nghiệp. Switch cung cấp 4 cổng Ethernet 10/100M hỗ trợ chức năng PoE (IEEE 802.3af/at) và 2 cổng kết hợp Gigabit SFP hoặc cổng 10/100/1000Base-T (X). Nó cung cấp một số loại chức năng được quản lý mạng tiên tiến, chẳng hạn như: mạng vòng dự phòng SW-Ring, VLAN, Trunking, Chất lượng dịch vụ, Kiểm soát tốc độ, phản chiếu cổng, cảnh báo lỗi và phạm vi nhiệt độ làm việc rộng từ -40°C đến 75°C, do đó có thể đáp ứng tất cả các loại yêu cầu về môi trường công nghiệp và cung cấp giải pháp kinh tế.

Đặc trưng

  • Hỗ trợ 2 cổng kết hợp Gigabit và 4 cổng đồng Fast Ethernet
  • Công nghệ bằng sáng chế mạng vòng SW-Ring (Thời gian khôi phục lỗi <20ms)
  • Hỗ trợ VLAN dựa trên cổng và IEEE 802.1Q VLAN
  • Hỗ trợ QOS hoàn toàn và ưu tiên ngược lại
  • Hỗ trợ cấu hình WEB, SNMP và Telnet
  • Thiết kế cấp công nghiệp, nhiệt độ làm việc -40 ~ 75°C
  • Cấp bảo vệ IP40, gắn ray DIN

Thông số kỹ thuật

Công nghệ

  • Tiêu chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3z/ab, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W
  • Giao thức: ARP, ICMP, TCP, DHCP, DNS, HTTP, SW-Ring, RSTP, SNMP
  • Kiểm soát dòng chảy: Điều khiển dòng chảy IEEE802.3x, điều khiển dòng chảy nhấn ngược
  • Tiêu chuẩn POE: IEEE802.3af / at

Chức năng

  • Chức năng chuyển mạch: SW-Ring, QOS, 802.1QVLAN, RSTP, SNMP, Cổng trung kế, bộ lọc đa hướng tĩnh, phản chiếu cổng, quản lý băng thông, kiểm soát bão phát sóng, thống kê luồng cổng, nâng cấp trực tuyến, tải lên và tải xuống tệp cấu hình, hệ thống truy cập tên người dùng
  • SW-Ring: Hỗ trợ Đơn, Cặp đôi, Chuỗi, Homing kép

Thuộc tính trao đổi

  • Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps
  • Tốc độ chuyển tiếp 1000M: 1488100pps
  • Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp
  • Băng thông trao đổi hệ thống: 7.6G
  • Bảng địa chỉ MAC: 8K
  • Bộ nhớ: 1 triệu

Giao diện

  • Cổng Fast Ethernet: Điều khiển tốc độ tự động 10Base-T / 100Base-TX, tự động dò tìm bán song công / toàn phần và MDI / MDI-X
  • PoE Pin-out: 1/2 (+), 3/6 (-)
  • Cổng kết hợp Gigabit: khe cắm SFP 1000Base-X hoặc 10/100/1000Base-T (X)
  • Cổng bảng điều khiển: cổng nối tiếp gỡ lỗi thực hiện lệnh CLI
  • Cổng báo động:
  • Khối đầu cuối 2 bit 7,62mm
  • 1 kênh đầu ra cảnh báo rơ le

Khoảng cách truyền dẫn

  • Cáp xoắn: 100M (cáp CAT5/CAT5e tiêu chuẩn)
  • Đa chế độ: 1310nm, 2Km
  • Chế độ đơn:
    • 1310nm, 20/40/60Km
    • 1550nm, 80/100/120Km

Chỉ báo LED

  • Chỉ báo chạy: Chạy
  • Chỉ báo giao diện: Liên kết (1 ~ 4/G1 ~ G2)
  • Chỉ báo POE: 1 ~ 4
  • Chỉ báo cung cấp điện: P1, P2
  • Chỉ báo báo động: Báo thức

Nguồn điện

  • Điện áp đầu vào: 44 ~ 57VDC
  • Loại đầu vào: 4 bit khối đầu cuối 7,62mm

Tiêu thụ điện năng

  • Tiêu thụ không tải: 7W @ 48VDC
  • Tiêu thụ toàn tải: 68,6W@48VDC
  • Tiêu thụ tối đa cổng PoE đơn: 30W @ 48VDC

Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ làm việc: -40 ~ 75°C
  • Nhiệt độ bảo quản: -40 ~ 85°C
  • Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)

Kiểu dáng

  • Vỏ: Lớp bảo vệ IP40, vỏ kim loại
  • Cài đặt: DIN rail mount
  • Kích thước (W × H × D): 70 mm x 160 mm x 130 mm
  • Trọng lượng: 1,2kg

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:


  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm

back top