IPS2000G-1GF-4GPOE 3ONEDATA Switch POE công nghiệp không quản lí 4 cổng PoE 10/100/1000Base-T(X) và 1 cổng quang 1000Base-FX

SKU:

IPS2000G-1GF-4GPOE



Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết:
Mr. Cường0986546768               Mr. Tuấn Anh: 0902175848
Mr. Ngọc: 0868886229                   Mr. Dũng: 0888497878
Mr. Đạt: 0986927575                      Mr. Việt Anh: 0914240896
​​​​​​​ 

Giới thiệu

Switch IPS2000-1GF-4GPOE là một loại bộ chuyển đổi POE hỗ trợ 4 cổng 10/100/1000Base-T (X) và 1 cổng quang 1000Base-FX. 4 cổng Gigabit Ethernet hỗ trợ Power-over-Ethernet (PoE). Công tắc hỗ trợ tiêu chuẩn CE và FCC, có kiểu dáng công nghiệp, cấp bảo vệ IP40, vỏ kim loại bền, đầu vào nguồn 48VDC. Công tắc hỗ trợ phát hiện IEEE802.3/IEEE802.3u/IEEE802.3z/IEEE802.3b/IEEE802.3z với 10/100/1000M, full/half duplex và tự động MDI/MDI-X, cung cấp giải pháp đáng tin cậy và hiệu quả về chi phí cho các ứng dụng công nghiệp Mạng Ethernet.

Đặc trưng

  • Hỗ trợ 4 cổng 10/100/1000Base-TX và 1 cổng 1000Base-FX SC
  • Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3ab, IEEE802.3af, IEEE802.3at, lưu trữ và chuyển tiếp
  • Cổng Ethernet 10/100 / 1000M hỗ trợ tự khớp
  • Nguồn cung cấp 48VDC, bảo vệ kết nối ngược
  • Cấp bảo vệ IP40, vỏ kim loại độ bền cao, gắn thanh ray DIN
  • Xây dựng công nghiệp cấp 4

Thông số kỹ thuật

Công nghệ

  • Tiêu chuẩn: Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3ab, IEEE802.3af / at
  • Kiểm soát dòng chảy: Điều khiển dòng chảy IEEE802.3x, điều khiển dòng chảy nhấn ngược

Chuyển đổi thuộc tính

  • Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps
  • Tốc độ chuyển tiếp 1000M: 1488100pps
  • Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp
  • Bảng địa chỉ MAC: 1K
  • Bộ nhớ: 1Mbit

Giao diện

  • Cổng RJ45: 10Base-T/100Base-TX/1000Base-TX Tự động điều chỉnh, phát hiện hai mặt/toàn phần và MDI/MDI-X tự động
  • Cổng cáp quang Gigabit: 1000Base-FX, SC, hỗ trợ chế độ đơn (tùy chọn 20/40/60 / 80Km), đa chế độ (2Km), bước sóng: 1310nm, 1550nm
  • POE Pin-out: 1/2 (+), 3/6 (-)

Khoảng cách truyền dẫn

  • Cặp xoắn: 100M (cáp CAT5/CAT5e tiêu chuẩn)
  • Đa chế độ: 1310nm, 2Km
  • Chế độ đơn:
    • 1310nm, 20/40Km
    • 1550nm, 60/80/100/120Km

Chỉ báo LED

  • Chỉ báo giao diện: Liên kết (G1 ~ G5)
  • Chỉ báo cung cấp điện: PWR
  • Chỉ báo PoE: POE (1 ~ 4)

Nguồn điện

  • Điện áp đầu vào: 48VDC (44 ~ 55VDC)
  • Loại đầu vào: khối đầu cuối 3 bit
  • Mức tiêu thụ (đầy đủ PD): <60W

Điều kiện môi trường

  • Nhiệt độ làm việc: -40 ~ 75°C
  • Nhiệt độ bảo quản: -40 ~ 75°C
  • Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)

Kiểu dáng

  • Vỏ: Lớp bảo vệ IP40, vỏ kim loại
  • Lắp đặt: DIN-Rail hoặc Treo tường
  • Trọng lượng: 410g
  • Kích thước (W × H × D): 36 mm x 110 mm x 97 mm

Các sản phẩm cùng Series

Available Models Gigabit SFP Slot Gigabit Fiber  Port Gigabit Copper Port Gigabit POE Port Power Supply Range
IPS2000G-1GT-4GPOE 0  0  1 4 12~48VDC
(PoE 48VDC)
IPS2000G-1GS-4GPOE 1  0  0 4
IPS2000G-1GF-4GPOE 0  1  0 4

Download

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG HẢI PHONG

Địa chỉ : Số 20 ngõ 165/4 Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Q.Đống Đa, TP.Hà Nội
VPGD: Số 8 Dãy A4 Đầm Trấu, P.Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Email: sales@hptt.vn - cuongnm@hptt.vn
Điện thoại: 0986546768
 


Quý khách hàng sau khi chọn được sản phẩm phù hợp có thể mua hàng bằng 2 hình thức sau:



  1. Liên hệ trực tiếp cho Hải Phong:  Theo số Hotline:  0986546768 hoặc 02432008042  để được tư vấn và giao hàng nhanh nhất!
  2. Để lại thông tin: Quý khách để lại thông tin ở phần Nhận Báo Giá hoặc Liên Hệ, bao gồm SĐT - Sản phẩm muốn mua - Địa chỉ nhận hàng. Nhân viên của Hải Phong sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 12h. 
Đánh giá sản phẩm
11/05/2021

SẢN PHẨM LIÊN QUAN

icon

back top